ดู: 955|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] สวัสดีเพิ้ลๆชาวดั้งโด่ง กำลังจะไปเสริมหน้าอก ที่ SK clinic วันที่ 6 ก.พ.58 ต้องเตรียมตัวอะไรบ้าง เพิ้ลๆคนไหนเคยมีประสบการณ์ที่นี้บ้างคะ รบกวนตอบแชร์ประสบการณ์บ้างนะคะ ขอบคุณค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพิ้ลๆชาวดั้งโด่ง กำลังจะไปเสริมหน้าอก ที่ SK clinic วันที่ 6 ก.พ.58 ต้องเตรียมตัวอะไรบ้าง เพิ้ลๆคนไหนเคยมีประสบการณ์ที่นี้บ้างคะ รบกวนตอบแชร์ประสบการณ์บ้างนะคะ ขอบคุณค่ะ
ไปทำมายังค่ะเปนยังไงบ้างอัพเดตหน่อยจ้าเรากำลังจะไปทำ^^
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-18 16:58:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก้อม่ะค่อยจะโอเครจะเท่าไร....มีวีนยุเหมือนกัน
เราทำมาได้ 3อาทิดละ ทวันนี้กำลังจะไปตัดไหม. เราว่าการบริการหลังการขายไม่ค่อยน่าประทับใจเลยเนอะ. ไม่ค่อยดูแลอะไรเลยอ่าา ทแล้วนมตัวเองมีปันหาอะไรไหมเอ่ย. ไดมากี่cc. แอไลน์มาคุยกันน้า. Aoomzz_pattarin
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้