ดู: 1913|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก ซิลิเมท 360 ซีซี aplus clinic

[คัดลอกลิงก์]
เสริมมาได้ 5 วันแล้วค่ะ ยังมีรอยช้ำ ๆ อยู่บริเวณใต้ราวนมบ้างเล็กน้อยค่ะ เราผ่าใต้ราวนมค่ะ
ตอนนี้แผลแห้งแล้วก็สวยดีค่ะ เหลือรอตัดไหมอย่างเดียวค่ะ ทางคลีนิกนัดตัดไหม 14 วันค่ะ
พนักงานที่นี่น่ารักมากค่ะ สอบถามอาการเราทุกวันเลยค่ะ เราทำซิลิโคนซิลิเมท ทรงกลมค่ะ

รูปก่อนทำค่ะ รูปนี้ขอมาจากน้องพนักงานค่ะ

รูปหลังทำค่ะ รูปนี้ถ่ายเองค่ะ พยายามสุดๆ อาจจะดูเอียงๆนะค่ะ ถ่ายเองอ่าค่ะ

จะมีรอยช้ำเล็กน้อยค่ะ เดี๋ยวน่าจะหายไปเรื่อยๆ อ่าค่ะ

สวยค่าาาาาา  รอติดตามนะค่ะ นี้ก็กำลังไปทำเหมือนกัน ได้คิววันที่ 20 ค่ะ ลุ้น ๆ
ทรงสวยมากกกกกกกกกกกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้