ดู: 1911|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำหน้าเรียว] ไปฉีดหน้าเรียวมาค่ะ พึงพอใจมาก ทำทีบิวทิส คลินิก จ้าา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jiwverly เมื่อ 2015-1-12 14:57

หวัดดดีจ้า มารีวิว ไปฉีดหน้าเรียวมา พึงพอใจมาก ค่ะ บอกเลย จากหน้าที่เคยบานๆมาก่อน
ตอนนีเรียวได้สมใจอยากเเล้ว ขอบคุณบิวทิส คลินิก จริงๆ ทีทำให้เราสวยขึ้น อิอิ  ค่ะ ที่เรา
เข้าไปทำที่ บิวทิส นี้เพราะช่วงนี้เขามีโปรโมชั่น อยู่ ดูเเล้วมันอยู่ในราคาที่พอเหมาะพอดีไม่
เเพงมากเกินเราเลยเข้าไป ทำ น่คะ

ค่ะ เรามีเพจของบิวทิส คลินิกมาฝากด้วยน๊ะ

นี่จ้า : https://www.facebook.com/beautiseclinic.thailand

ใครที่สนใจลองเข้าไปใช้บริการดูก็ได้นะคะ ถ้าอยากสวย

ที่เราติดตามอยู่ มีอะไรน่าสนใจเยอะเเยะมากเลย ลองเข้าไปติดตามดูก็ได้น๊าค่ะ
น่ารักมากค่ะ ตัวเองฉีดกี่ยูนิตคะ ราคา??
ไม่ชัดเท่าไร อยากดูหน้าตรง ก่อน และ หลัง
จะไปทำพรึ้งนี่แล้ววว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้