ดู: 1951|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกmenter350cc ที่ The sib clinic

[คัดลอกลิงก์]
เราไปทำหน้าอกที่ The Sib clinic มาคะ เราเลือกทำmenter  Size 350 CC ตอนแรกเราติดต่อไปที่สาขาพระราม9 เบอร์ 021012498 คะ

น้องๆใจดีและก็พูดจาน่ารัก แต่พอวันผ่าตัดต้องไปทำที่ทองหล่อ คะ เพราะว่าห้องปลอดภัยมีที่สาขาทองหล่อที่เด่ว คะ

แต่น้องๆเค้าก็มาบริการส่งถึงห้องผ่าตัด แต่พอผ่าเสด ก็สามารถ ไปนวดนม กับทำรอยแผลที่สาขาที่ใกล้บ้านได้คะ เราเลยเลือกทำที่พระราม9คะ

เพราะไม่ไกลจากบ้านเราเท่าไร และมีแพลนว่าจะทำกำจัดขนถาวรด้วยคะ เห็นในอินเตอร์เน็ตเค้าบอกกันว่า ที่ The sib ทำจำกัดขนดีทำละไม่ดำละขาวขึ้นด้วย

ตอนนี้ เราทำหน้าอก ไป ได้ 3สัปดาห์ละคะ นวดหน้าอกไป1ครั้ง เจ็บพอตัวเลย คะ น้องๆ เค้าบอกว่ายังดูบล็อคอยู่แต่พอ

นวดไปสักพักหน้าอกจะนิ่มละคล้อย ดูเป็นธรรมชาติ สัก3เดือนหลังพอตัด ตอนนี้ก็รอให้หายเต็มที่คะ หน้าอกจะได้สวย

เด่วยังไงชมรูป ณ ปัจจุบันไปก่อนนะคะ พอนวดได้สัก 3 เดือน จะมาอัพเดทให้ดูกันอีกคะ รอดูกันนะคะ

ราคาเท่าไหร่คะ
กำลังสวยเลย แผลใต้ราวนมเป็นยังไงบ้างคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-14 12:22:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

1 แสน คะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-14 12:26:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
aoo.aa58 ตอบกลับเมื่อ 2015-1-12 13:29
กำลังสวยเลย แผลใต้ราวนมเป็นยังไงบ้างคะ

ตอนนี้แผลมันแดงๆ อ่าคะ น้องคนที่ดูแล บอกว่า ต้องรอแผลแห้งเป็นรอยดำ ถึงมายิงเลเวอรื อ่าคะ แต่ตอนนี้แผลก้สวยดี นะคะ แผลเล้กคะ
เห็นพี่ที่ทำงานไปทำมา ที่นี้ก็สวยดีนะ ธรรมชาติมากๆพนักงานดูแลดี อยากทำบ้าง
สวยมากเลยค่ะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-28 17:10:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณคะ
สวยมากๆคะ ช่วยเล่าขั้นตอนอยู่ในห้องผ่าตัดให้ฟังได้มั้ยคะ กำลังจะไปทำอยู่เหมือนกันคะ ตื่นเต้นๆ
สวยดีค่ะ เราชอบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้