ดู: 1935|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] แก้ปากที่นาเม่คลีนิก

[คัดลอกลิงก์]
ตัดสินใจมาแก้ที่นาเม่คลีนิค่ะ. เพื่อนๆ/ช่วยดูหน่อยว่าเป็นไงบ้าง

image.jpg (394.97 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ไม่ต้องกลัวนะ ถ้าตัดบางเกินต้องใช้เวลาคะ สักระยะจะสวยมากเพราะปากคนเราเนื้อมันจะออกมาอีกคะ ส่วนคนตัดน้อยพอสักระยะมันจะเหมือนไม่ได้ทำมาเรย บางตอนนี้อีกสักระยะจะสวยแระเข้าทีเองคะ ปากเราตอนนี้ตัดน้อยออกมาสวยมา พอผ่าน ไป1ปี เนื้ออกมาเยอะจนกลับมาหนาเหมือนเดิม จะไปแก้ยุคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-6 21:32:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลงรูปต่อยังไงคะช่วยบอกหน่อย
ทรงสวยกว่าของเดิมแต่หมอตัดออกเยอะมากเลยค่ะ
กลัวว่าพอหายบวมแล้วมันจะบางมากๆ
จนปิดฟันไม่มิดน่ะสิ
ลงรูปต่อคลิก ตรง โหมดขั้นสูง ขวามือบน
แล้วเลือกรูปภาพค่ะ
มีรูปหายบวมไหมค่ะะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-7 14:37:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โหมดขั้นสูง อยู่ตรงไหนคะ รบกวนหน่อย ใช้ไอโฟนลงค่ะ หาไม่เจอ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-7 14:42:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราว่ากลัวบางอยู่เหมือนกัน เอาเนื้อคืนมาก็ไม่ได้ด้วย จะหัวเราะหรือร้องไห้ดี

image.jpg (717.18 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

แสดงความคิดเห็น

ช่วยรีวิวเพิ่มหน่อยนะค้า อยากเหนความเปลี่ยนแปลงจ้า  โพสต์ 2015-1-9 21:57
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-7 14:44:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เพิ่งทำได้ 3วันจ้า ไม่รู้จะบวมกว่านี้อีกรึเปล่า
เราก็กำลังจะไปทำที่ Dmor Clinic เดือนหน้า แต่เรากลัวหมอตัดออกเยอะเหมือนแบบนี้อ่า ปากเราบางอยู่แล้ว
รอชมนะคร้า เรามีแพลนจะไปแก้เหมือนกัน พอดีทำมามันไม่ค่อยบางเท่าไรค่ะ
คิว 25 02 ตื่นเต้น
ใครทำที่ คลินิค น่าเม เอามารีวิวิ หน่อยค่ะ พอดี ได้คิว ทำแล้ว ค่ะ เคยทำมาแล้วจากที่อื่น ค่ะ  ไม่สวยเลยค่ะ
ขอรีวิวด้วยจ้า
รอติดตามอยู่นะคะ
รอ ค่ะ เป็นไงบ้างค่ะ อัฟเดต หน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้