ดู: 12313|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ปากแบบใบเฟิร์น พิมพ์ชนก หมอไหนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากได้ปากแบบนี้เลยค่ะ

เค้าน่าจะทำหมอไหนมาหรอคะ

ส่วนตัว รู้สึกว่าหมอภูดังสุด แต่พอดูจากรีวิวหลายๆอัน เราแอบรู้สึกว่ามันกระจับจนไม่เป็นธรรมชาติค่ะ
แถมพอโทรไปถามเรื่องคิว สามารถนัดเดือนนี้ได้เลย เท่าที่อ่านเหมือนหมอเคสหลุดเยอะจนเราหวั่น
เลยคิดว่าที่คิวสั้นลงขนาดนี้ เพราะมีเคสหลุดเยอะรึป่าว

กลัวทำแล้วเป็นแบบยิปซี คือบางจนไม่สวย และกลัวว่าเวลายิ้มจะเห็นเหงือกมากจนเกินไปค่ะ
แบบที่กลัวว่าจะได้

แอบเห็นรีวิวหมอจำนงค์ ที่ทำปากล่างแล้วมีเนินขึ้นมาตรงกลางนิดหน่อย

อันนี้คือหมอตั้งใจให้ได้แบบนี้หรือ มันเป็นแบบนี้อยู่แล้วค่ะ
ส่วนตัวเวลามองปากคนพูดแล้วมีเนินตรงกลางปากล่าง รู้สึกว่ามีเสน่ห์ดี ชอบค่ะ
หมอสมยศ ที่ยศการคลินิกค่ะ พี่ข้างบ้านไปทำมาเหมือนกัน เป็นรูปกระจับแบบนี้เลยค่ะ เย็บซ่อนแทบไม่เห็นเลย อีกการดูแลหลังผ่าตัดจากหมอดีมากค่ะ เท่าที่พี่มาเล่าให้ฟังนะคะ จริงๆ เราก้อทำเคสอื่นกับที่นี้ด้วยค่ะ เข้าไปดูเว็บไซต์ก่อนได้นะ มีหลายสาขาค่ะ http://laser-surgery-bangkok.com/thai
เราพึ่งไปทำปากกระจับกับคุณหมอโอ๋ ธนพัน ที่วีนัส คลินิค มาค่ะ เราว่าหมอเย็บแผลละเอียดมากๆ (ฟังจากเสียงบ่นคุณพยาบาลที่ตัดไหมให้) บวมน้อยและไม่รู้สึกว่าเจ็บแผลเลยค่ะ ทรงออกมาสวย ไม่บางเกินไป ถ้าไงลองไปหาดูรีวิวประกอบการตัดสินใจดูนะคะ ^_^
หมอสมชายก็สวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้