ดู: 1110|ตอบกลับ: 1

[เหลาคาง/ตัดกราม] รบกวนสอบถามเพื่อนๆ...มีใครได้เงินมัดจำจากหมอจุฑาคืนบ้างรึยังค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเราไปจองคิวกับหมอจุฑาโดยมัดจำเงินไว้ ว่าจะทำวันที่ 2 มค 2558

แต่ดันเกิดเหตุการณ์ตามที่เป็นข่าวซะก่อน ...

หลังจากนั้นเมื่อช่วงเดือนตุลา 2557 มีพนักงานที่คลีนิคโทรมาขอเลขที่บัญชีว่าจะโอนเงินคืนให้ภายใน 10 วัน

ซึ่งจนตอนนี้ยังไม่ได้คืนเลย T_T

เลยอยากถามเพื่อนๆว่ามีใครได้เงินคืนรึยังค่ะ หรือพอมีเบอร์ติดต่อของคลีนิคมั้ยค่ะ เพราะเหมือนเบอร์เดิมจะติดต่อไปไม่ได้แล้ว
โพสต์ 2015-1-4 23:11:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้แล้วนะคะ หลังจากทางคลินิคโทรมา อีกสักพักทางคลินิคก็โอนมาค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้