เจ้าของ: anny_zapp
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หมอเทพ 350cc

[คัดลอกลิงก์]
เจ็บอยู่กี่วันค่ะ สวยมากค่ะ
สวยมากๆ เลยค่ะ
หุ่นดีมากๆๆๆๆ ค่ะ
สวยค่ะ...หุ่น พี่จขกท เป๊ะ มากกกก
เริ่ดมากคะ หน้าท้องยังสวยยุเลย ไม่มีลายเลยหรอคะ หรือมีแล้วหายช่วยบอกเคล็กลับหน่อยคะ
โอวว ใหญ่มาก แอบมาดูนิสนึงอะ 555
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-16 13:48:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคอมเม้นที่แวะมาเยียมชมค่ะ

ตอนทำจะเจ็บแค่ 2 วันแรกค่ะ แต่เจ็บแบบทนได้ค่ะ แต่ช่วงสัปดาห์แรกจำเป็นอย่างยิ่งที่ต้องมีคนดูแลค่ะ ตอนนี้เหลือแต่แผลผ่าตัดค่ะ ไม่รู้ว่าใช้เวลานานแค่ไหนถึงจะจางๆไป
อกกับหุ่นสวยมากๆเลยค่ะ
น้องนมสวยมากค่ะ  เรานัดทำว้นที่9กพค่ะ ตื่นเต้นมาก มีลูก1 แต่น้องนมไม่มีเลยใจอยากได้400cc หมอจะให้รึเปล่าสูง159 หนัก 49
มันเป็นอะไรที่วิจิตรจริงๆ
สวดดดดยอดดดดดดไปเลยจ้าาาาาา ทำยังไงถึงได้ราคาเก่าคะเนี้ย^^
สวยมากเลยอะ ของเราได้ 350 อยากบอกหมอขอซัก 380 กลัวหมอดุ แหะๆ
ไม่ทราบว่าเจ้าของกระทู้น้ำหนักเท่าไหร่คะ
ทำไมได้ราคาเก่าหรอค่ะ
ทำเหนือหรือใต้กล้ามเนื้อค่ะ
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-25 16:09:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคอมเม้นค่ะ

สูง 160 หนัก 42 ค่ะ

ทำเหนือกล้ามเนื้อค่ะ

ได้ราคาเดิมเพราะทำปลายปี ก่อนที่จะปรับราคาใหม่พอดีค่ะ
ราคาใหม่เท่าไหร่ค่ะ
โห!!! สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ขอถามหน่อยค่ะ ตัวเองทำมามีรอยแตกลายมั้ยคะ ของเรามีรอยแตกไม่รู้จะทำงัย
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-2 21:34:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีรอยแตกค่ะ ก่อนทำซื้อครีมทากันท้องลายมาทากันไว้ก่อนประมาณ 1 เดือนค่ะ

ราคาใหม่ปรับเป็น 50,000 ค่ะ
ดูเหมือนไม่เท่ากันนะคะ ถ้านวดแล้วจะกลับมาเท่ากันมั้ยอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้