ดู: 3517|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอก หมอพีรพันธ์ ดีลักษ์คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Wadia เมื่อ 2014-12-28 10:25

สวัสดีคะ เราจะมารีวิวหน้าอกให้ดูนะคะ
ก่อนอื่นขอบอกเลยว่า คุนหมอใจดีและน่ารักมากคะ
เราผ่าตัดวันที่ 19 ธันวาคมนะคะ ประมาน10โมงเช้า
ที่นี่มีการตรวจสุขภาพเจาะเลือดก่อนทำการวางยาสลบนะคะ
วินาทีแรกที่เข้าห้องผ่าตัด คือแบบสั่นจนเตียงสั่นตามไปด้วยเพราะครั้งแรกในชีวิตง่ะ

เราอาจไม่อทิบายละเอียดนักสำหรับขั้นตอนการทำ
เพราะเชื่อว่าทุกคนคงพอรุ้กันอยุ่แล้วบ้าง
แต่เราจะขอพุดว่า ที่มีคนเคยพุดว่าเหมือนโดนรถทับ เราก้ไม่เคยโดนรถทับเนอะ
ก้ไม่รุ้ว่ามันเจ้บแค่ไหน แต่ทำที่ดีลักษ์ เราขอใช้คำว่าไม่เจ้บได้ป่ะ
มันไม่เจ้บจริงๆ. สาบาน มีความรุ้สึกแค่ว่า นมใหย่แล้ว นมใหย่แล้ว
แอบส่องดุตลอดการพักฟื้นในห้อง พอน้ำเกลือหมดก้กลับบ้าน
เรานัดเพื่อนมารับทุ่มนึง แต่สี่โมงเย้นก้เส้ดละ
เราเลยนั่งแท้กซี่กลับเอง. แต่ตอนนั้นหิวมากที่สุด
เราเลยไปแวะ. เดอะมอลงาม จัดชาบูไปซะจุกเลย  ณตอนนั่นก่ยังไม่เจ้บ
แต่เวลาเดินจะหน่วงๆนมนิดๆๆ ถ้าใครเคยปวดประจำเดือน
จะรุ้สึกหน่วงแบบนั้นละแต่ไม่ปวดเท่าอาการปวดประจำเดือนนะ
เส้ดจากชาบุ  นะ เราก้ไปยิงเลเซอต่อ ที่ พรเกษม แล้วก้กลับบ้าน
ที่เราให้ฟังเพราะ อยากจะบอกว่า หลังทำนม เราสามารถใช้ชีวิตปกติ
ทำกิจวัตรประจำวันที่เราทำ เพราะมันไม่สาหัสขนานนั้น
คราวนี้มาภึงวันที่สองของการทำ ก้เหมือนเดิมนะ สรุปคือ เราไม่เจ้บคะ
ลุกเอง อะไรเองได้หมด  ทั้งนี้ทั้งนั้น เราอาจจะสุขภาพแข้งแรงมั้งคะ ความอดทนแต่ละคนไม่เท่ากันเนอะ
สุ้ๆนะทุกคน
คราวนี้มาถึงประเด้นสำคัน. รุปพภาพคะ
รอยเขียวเยอะไปหน่อย เราช้ำง่ายนะคะ อย่าตกใจ
เออเกือบลืมบอก เราเลือก300cc นะ

image.jpg (625.78 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

ทำที่นี้เหมือนกันคะ ทำวันที่ 17ธค ใส่340cc ของเราก็ไม่เจ็บนะคะ แต่มึนยาสลบ เพราะว่าเสริมหน้าอกพร้อม ตัดปีกจมูกด้วยคะ รุ้สึกว่าตื่นมากลางคันด้วย หมอ น่าจะฉีดยาสลบเพิ่มไปให้อีก
สวยค่ะ ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ
สวยดีอะค่ะ ราคาเสริมเท่าไรเหรอค่ะ
ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ  พักนานไหมค่ะ
คงเพราะเปนคนมีหน้าอกอยุ่แล้ว ทำแค่ 300 แต่ดูใหญ่มากๆ สวยค่ะ เราก็ทำที่ดีลักษณ์เหมือนกันค่ะ ☺
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้