ดู: 836|ตอบกลับ: 2

[เสริมคาง] เสริมคางผู้ชายกับหมอท่านไหนดีครับ

[คัดลอกลิงก์]
เป็นคนคางสั้นครับ ขอสอบถามว่าทำคางกับหมอท่านไหนดีครับ
รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะค้าบ ^^
โพสต์ 2014-12-26 23:57:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราเห็นเพื่อนผู้ชายเราไปเสริมที่คลีนิคยศการกับคุณหมอสมยศค่ะ
ทำออกมาแล้วดูดีนะค่ะ ไม่ดูแหลมจนเป็นคางแม่มด เพราะคุณหมอช่วยประเมินรูปหน้าให้ก่อนทำ
ลองเข้าไปดูข้อมูลในเว็บไซต์ก่อนนะคะ
http://laser-surgery-bangkok.com/thai/

สนใจติดต่อได้ที่ 02-253-8901
โพสต์ 2014-12-29 13:20:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมทำจมูกที่  DRK Beauty Clinic  ครับ เคยปรึกษาเรื่องทำคางเหมือนกันครับ
ที่นี้มีแบบคางให้เลือกเยอะมากครับ อยากได้แบบไหน หรือ จะเอาแบบไปให้หมอดูก็ได้นะครับ
ที่นี้ปรึกษาฟรี หมอใจดีมากกกก และที่สำคัญห้องผ่าตัดได้มาตรฐานสะอาดมากครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้