ดู: 3059|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ถูกใจกับจมูกใหม่มากคะ ทำกับหมออาทที่ The Art Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้เรานำจมูกสวยๆของเรามาอวดเพื่อนๆค่ะ คือชอบรูปทรงและประทับใจคะ
เมื่อต้นเดือนธันวาคม เราได้ไปปรึกษาเสริมจมูกที่ดิอาท คลินิค มาคะ แล้วคุณหมอก็แนะนำให้เราเสริมแบบเทคนิคพิเศษของหมอ คือเทคนิค Slim tip nose เราก็สอบถามคุณหมอว่ามันต้องทำยังไงบ้าง คุณหมออธิบายว่า จมูกของเราใหญ่ช่วงปลายมาก หมอจะเสริมแบบ Open เพื่อเข้าไปแก้ไขโครงสร้างจมูกภายใน จะทำให้จมูกเรียวสวย และโด่งขึ้น เราก็ยังลังเลแต่ก็ได้เปิดดูเฟสบุ๊คมาหลายที่ จนเจอกับคลินิค นี้คะ เลยเชื่อมั่นคุณหมอว่าต้องทำออกมาสวยแน่ๆ คะ ก็เลยนำภาพมาให้เพื่อนๆชมกันคะ ตั่งแต่ก่อนทำ จนทำเสริมเสร็จเรียบร้อย ภาพนี้เป็นภาพปัจจุบันของเรานะค่ะที่เสริมจมูกได้ 26 วันค่ะ
และภาพต่อไปนี้เป็นภาพก่อนทำค่ะ และถาพต่อไปนี้เป็นภาพที่เราถ่ายในห้องผ่าตัดตอนที่คุณหมอเสริมเสร็จเรียบร้อยแล้วค่ะ โด่งขึ้นทันตาเลยค่ะ ส่วนตัวชอบมากคะ ภาพนี้เป้นภาพวันที่ 2 จะเริ่มบวมคะ และภาพวันที่ 3 บวมมาก วันที่ 4 จะเริ่มยุบบวมแล้วค่ะเพราะเราประคบเย็นทุกวัน และคุณหมอก็ให้ยาลดบวมมาทาด้วยค่ะ วันที่ 5 เริ่มหายบวมคะ ของเราอาจจะบวมนานหน่อยเพราะเป็นการเสริมแบบพิเศษ แต่ก็คุ้มคะเพราะออกมาเนียนมาสวยมาก เพื่อนลองดูปัจจุบันเราค่ะ ได้ 26 วันแล้วยังไม่ครบเดือนแต่ก็เริ่มเห็นความสวยละถาพนี้คือภาพได้ 26 วันแล้วค่ะ สวยมั้ยค่ะเพื่อนๆ

IMG_0052.JPG (507.75 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 8)

ปัจจุบันค่ะ 26 วัน

ปัจจุบันค่ะ 26 วัน
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-26 16:29:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
สวยมากกกกกกกกกกครับ หลังทำมีหยดน้ำและปลายเล้กลง เหมาะมาก ขอค่าเสียหายเท่าไรคับ อยากทำๆๆ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-27 16:43:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
teepumkamkaw ตอบกลับเมื่อ 2014-12-27 12:12
สวยมากกกกกกกกกกครับ หลังทำมีหยดน้ำและปลายเล้กลง เหมาะมาก ขอค่าเสียหายเท่าไรคับ อยากทำๆๆ

เราทำแบบเทคนิคใหม่ของคุณหหมอค่ะ ราคา 35,000 บาท เหมาะสำหรับคนที่จมูกโตค่ะ
สวยเป๊ะเลยค่ะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-7 13:39:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
aomty ตอบกลับเมื่อ 2014-12-29 18:13
สวยเป๊ะเลยค่ะ

ขอบคุนมากค่ะ
อยากไปทำกับหมออาทเหมือนกันค่ะดูรีวิวแล้วมีแตคนทำสวยๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้