ดู: 2632|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวหน้าอก รพ.เลอลักษณ์ 430 CC Natal

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Aura_Aurose เมื่อ 2014-12-23 15:01

ทำนม เสริมสวย ต้อนรับปีใหม่กับนมสวย

ด้วย

NATAL 430 CC
by
โรงพยาบาลเลอลักษณ์ จากฝีมือขั้นเทพ คุณหมอ กิตติศักดิ์ วิชาชัย

สวัสดีทุกคนน่ะค่ะ ชื่อสาค่ะ อายุ 37 ปี ลูกสองคนน่ะค่ะ หลังจากผ่านการมีลูกนมจะแฟ๊บเหยี่ยวย้อยอย่างที่หลายคนคงเข้าใจ ยิ่งคนผ่านการเป็นแม่ให้นมลูกแล้วจะรู้ดีกันเลย หลังจากมีลูกสองคนก็พอแล้วค่ะ ปิดค่ะปิดอู่เลยค่ะ ตอนนี้ลูกก็โตแล้วไม่ต้องกินนมแม่แล้ว แม่เองก็เริ่มว่างแล้วไม่ต้องดูแลลูกๆก็ได้เวลาของแม่กลับมาสวยสักทีน่ะค่ะ ขอสามีแล้ว (คนจ่ายเงินค่ะ เราต้องให้เกรียติ์แก่คนจ่ายเงิน ต้องอ้อนเอาใจพิเศษกันหน่อย ^v^ จริงไหมค่ะ) ต้องขอบอกน่ะค่ะ ว่าการเสริมหน้าอกเราต้องหาข้อมูลเป็นปีน่ะค่ะเพื่อความปลอดภัยและไว้ใจได้น่ะค่ะ  เราใช้เวลาหาข้อมูลมาเกือบ 2 ปี หามาหลายที่มากๆค่ะ นับรวมก็หลายที่ เกือบ10ที่ได้ (ทำเหมือนคัดเลือกผู้เข้าประกวดเลยค่ะ) คัดรวมๆทั้งคลินิกและโรงพยาบาลดั่งๆหลายที่ แล้วเปรียบเที่ยบ จนสุดท้ายมาได้ที่นี่ค่ะ รพ.เลอลักษณ์

สาเหตุที่เลือกน่ะค่ะ
1. เป็น รพ. ที่มีมาตราฐาน สะอาด ปลอดภัย (ถ้าไม่ปลอกภัยคงทำเรื่องขอเปิดรพ.ไม่ได้หรอกค่ะ จริงไหม)
2. พื้นที่บริการสะอาดตาค่ะ ห้องพักก็สะอาดตามากๆ (เราเจ้าระเบียบน่ะค่ะ รักศะอาด เพราะเรียนจบวิทย์มา พื้นที่โดยรอบมีเชื้อโรค ถ้าไม่สะอาดจะอันตรายต่อแผล แผลจะอักเสบได้)
3. เจ้าหน้าที่แนะนำให้บริการดีค่ะ เอาซิลิโคนมาให้เลือก มีให้เลือกหลากหลายยี่ห้อน่ะค่ะ (เจ้าของกระทู้เลือกเป็น Natalค่ะ เพราะอะไรตามอ่านกันต่อน่ะค่ะ)
4. ตอบจากข้อ3 น่ะค่ะ เดิมเจ้าของคิดจะทำทรงหยดน้ำ หมายถึงซิลิโคนหยดน้ำน่ะค่ะ แต่เค้าแนะนำดีน่ะค่ะ ไม่เห็นแก่เงินเลยทั้งที่ราคาซิลิโคนหยดน้ำแพงกว่า ... คือ เดิมที่เจ้าของนมย้อยแล้วค่ะ แต่อยากเสริมเพื่อให้เต่งตึงไม่ย้อยไม่เหยี่ยว มันน่าเกลียดรับไม่ได้(เรารักสวยรักงามค่ะ "ผู้อย่าหยุดสวย" ยืมมาจากโฆษณาเครื่องสำอางหน่อยเพราะเห็นด้วยมากๆค่ะ) ****** ที่นี่คุณหมอฝีมือดีมากๆค่ะ สมคำลำลือที่ว่ามีเทคนิคทำนมเสริมหน้าอกให้คล้อยเป็นทรงหยดน้ำได้สวยดูเป็นธรรมชาติ เป็นเทคนิคพิเศษจริงๆค่ะ อันนี้ยอมรับเลย
5. การเสริมหน้าอก ถือว่าเป็นการผ่าตัดใหญ่ ต้องจำเป็นที่จะนอนที่ รพ. ภายใต้การดูแลของแพทย์ผู้เชี่ยวชาญ และ พยาบาล เพราะวันแรกทำแล้วกลับบ้าน เลือดเราจะทำไงถ้าไม่มีการดูแลการพักฟื้นกับผู้รู้ตัวจริง **เรื่องนี้เจ้าของกระทู้ให้ความสำคัญมากๆๆเป็นอันดับต้นๆเลยค่ะ เพราะชีวิตเราไม่ควรเสี่งกับการจ่ายเงินก้อนใหญ่แต่ไม่มีคนดูแลบริการเราให้พ้นช่วงขีดอันตรา เจ้าของคิดว่าไม่คุ้มน่ะค่ะ  ดั่งนั้นจึงมาลงเอ๋ย เลือก รพ.เลอลักษณ์ ทำกับ คุณหมอ กิตติศักดิ์ วิชาชัยค่ะ

เอาหระพิมมาเยอะแล้ว ก็โพสรูปเลยแหระกันน่ะค่ะ ถ้าใครสนใจ สงสัยอะไรสามารถสอบถามได้น่ะค่ะ เดี่ยวเจ้าของกระทู้ว่างจะเข้ามาตอบให้น่ะค่ะ
ทั้งนี้เจ้าขอกระทู้ขอขอบคุณ รพ.เลอลักษณ์ที่ทำสวยให้น่ะค่ะ และ คุณหมอกิตติศักดิ์ ที่ทำให้เจ้าของกระทู้ได้หน้าอกสวยๆกลับคืนมา

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ทรงสวยเลยงับ
กำลังศึกษา หาข้อมูล ให้ภรรยาไปทำครับ
ลูก 1 คน แต่ยังกินนมอยู่  ขอขำแนะนำหน่อยครับ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ ซิลโคนทรงกลมหรือค่ะ
เราซิลิโคนเมกา หมอกิติศักดิ์ นี้แหละ ตอนนี้ 7 เดือน ลดลงเล็กมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
เหมือนเเค่ 33 อ๊ะ เสียใจ ใส่ตั้ง 410 เพื่อนทำหมอเทพ ใส่ 350 ยังใหญ่กว่า
ในรูปได้กี่เดือนแล้วคะ ทรงสวยมากเลย
ทำที่เดียวกันเลยค่ะ
สวยมากเลยค่ะ อยากได้ข้อมูลเรื่องราคาและทรงของสิลิโคนเพิ่มค่ะ หนูอยากทำเหมือนกันค่ะตอนนี้กำลังศึกษาหาข้อมูลอยู่หลายที่เหมือนกัน เพื่อนๆทำกับหมอเทพหลายคนออกมาสวย แต่บางคนก็เล็กใหญ่ออกมาไม่เท่ากัน รบกวนขอข้อมูลเพิ่มเติมเป็นความรู้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ ^^
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nongnon01 เมื่อ 2015-1-23 01:08

ของคุณสวยจังค่ะ
เราได้แบบนี้.. ห่างมากๆๆ แต่รูปทรงสวยค่ะ..

ตอนนี้น้องนมมีอายุเดือนครึ่งแล้วค่ะ
เสียใจมากๆ ไม่คิดว่าจะได้แบบนี้..
สวมชุดอะไรก็อกบานๆไม่สวยเลยค่ะ
อยากทราบวิธีแก้ไข พอทราบบ้างไหมค่ะ หรือจะต้องทำใหญ่กว่านี้???

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

แสดงความคิดเห็น

ทำที่ไหนค่ะ ไปปรึกษาคุณหมอหรือยังค่ะ คุณหมอว่ ่ายังไงบ้างค่ะ  โพสต์ 2015-1-29 00:06
ไม่ทราบว่าทำที่ไหนค่ะ?  โพสต์ 2015-1-23 11:44
ไม่ทราบว่าทำที่ไหนค่ะ?  โพสต์ 2015-1-23 11:44
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้