ดู: 1081|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] อยากให้แขนมีกล้ามหายไป ทำไงดี

[คัดลอกลิงก์]
เคยเล่นกีฬาตอน ม.ต้น แล้วแขนขึ้นกล้าม ตอนนี้ผ่านมาหลายปี ใส่เสื้อแขนกุดไม่สวยเลย เพราะแขนมีกล้ามเหมือนผู้ชาย ทำไงดี ให้มันหายไป อยากใส่ เสื้อกล้าม เกาะอกกับเค้าบ้าง แนะนำหน่อยค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แนะนำฉีด botox เลยคร่าาาา น่าจะช่วยได้นะคะ

เราไปฉีด botox ที่กรามมาค่ะ

รู้สึกเห็นผลมากกก กรามเล็กลงเลย ติดใจผลงานนนน
แนะนำฉีด botox เลยคร่าาาา น่าจะช่วยได้นะคะ

เราไปฉีด botox ที่กรามมาค่ะ

รู้สึกเห็นผลมากกก กรามเล็กลงเลย ติดใจผลงานนนน
แนะนำที่ ยศการคลินิค ค่ะ ที่นี่เค้ามีการฉีก Botox ลดกล้ามเนื้อให้ดูซอฟต์ลง และ Botox ที่ใช้เป็นของอเมริกาทั้งหมด ติดต่อสอบถามที่เบอร์ 02-253-8901 ที่สาขาราชดำริ ตรงข้าม Central World ค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้