ดู: 1446|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกได้16วันแล้วยังชำและเอียง

[คัดลอกลิงก์]
ทำจมูกได้16วันแล้วค่ะทำตั้งแต่วันที่5ธันวา57กังวลมากคือยังชำและรู้สึกว่าจมูกจะเอียงขวาค่ะกังวลมาก.......เราทำที่หมอกมลทาวอินทาวค่ะทำกับหมอกมลเองเลยโทรไปถามที่โรงพยาบาลที่ไรก็บอกปกติของคนทำจมูก....แต่เราทั้งทายาทั้งประคบแต่ยังดูไม่ลดอาการบวมชำ้เลยกินยาลดบวมมาตลอดค่ะทั้งยาแก้อักเสบแต่ไม่ได้รู้สึกเจ็บหรือบวมที่จมูกเลยมีแต่ชำไม่หายตอนแรกทำมาที่สันจมูกไม่ชำขนาดนี้พา1สัปดาต่อมาชำมากกว่าเดิมเลยกังวลมากพอสังเกตุดีๆจะจมูกดูเอียงขวาค่ะถ้าถ่ายรูปจะเห็นได้ชัดเจนเลยค่ะว่าจมูกเอียงมาด้านขวา....ตอนนี้กังวลมากค่ะช่วยให้คำแนะนำหน่อยนะค่ะ

image.jpg (135.77 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

หลังทำได้10วันเลยลองแต่งหน้าไปทำงาน

หลังทำได้10วันเลยลองแต่งหน้าไปทำงาน

image.jpg (151.54 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

ก่อนทำค่ะ

ก่อนทำค่ะ

image.jpg (144.78 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

หลังทำ16วัน

หลังทำ16วัน

image.jpg (141.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 9)

16วัน

16วัน

image.jpg (157.88 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

image.jpg (157.88 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

หน้าตรงเหมือนเอียง

หน้าตรงเหมือนเอียง

image.jpg (151.54 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

image.jpg (141.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ช้ำนานจัง ทรงไม่ค่อยสวยนะ ปลายไม่เชิดรึเพราะยังไม่ยุบ ความเห็นเรานะ
ได้ไปปรึกษาคลีนิกไหมคะ เราทำวันที่5ก็ยุบแล้วนะแต่เราทำที่อื่นนะคะ น่าจะลองไปหาหมออีกทีนะคะ
ทรงยังประเมินไม่ได้น้าว่าสวยไม่สวย เพราะยังไม่ยุบบวมเลย

เข้าไปให้หมอดูเลยว่าทำไมยังไม่ยุบบวม
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-22 20:42:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อค่ะ ....;;หมอนัดไปตรวจค่ะแต่ไมีได้ไปค่ะ.....สงสัยผิวจะบางแต่เลือดเราไม่ค่อยดีด้วยเลยหายช้าค่ะ......ที่ทรงไม่ค่อยสวยเพราะเนื้อเราน้อยจมูกเราเล็กมากเลยไม่ได้ทรงตามที่ชอบค่ะ
ทรงสวยดีนะค่ะ ถ้าหายบวมต้องสวยแน่นเลยละ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้