ดู: 829|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก จ้า ...ชอบมั๊กมาก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wishmod เมื่อ 2014-12-19 12:00

สวัสดี จ๊ะ วันนี้มารีวิว เสริมจมุูก โดยการ ฉีดฟิลเลอร์ค่ะ ... เราทำที่ บิวทิส คลินิก อยู่เเถวเดอะมอลล์งามวงศ์วาน จ๊ะ
คือ บอกเลยว่าเป็นคน ดั่งน้อย มีไม่ค่อยมาก เราเลย ตัดสินใจมาฉีดฟิลเลอร์เอา เพราะดูเเล้ว ก็ไม่ค่อยเจ็บตัวมากเท่าไหร่
คือพอดีเราเป็นคนกลัวมีด กลัวเข็ม ไร้เเบบนี้ เอาเเค่ฉีดฟิลเลอร์นี้ ก็สลบไปหลายที เเล้ว อิอิ ...
ให้ดูภาพก่อนหลัง ฉีด เร้ยย นะคะ เพราะ ฉีดฟิลเลอรไม่ยุ่งยากมากมาย ฉีดเสร็จ ก็ มีดั่ง เเล้วสวยเล้ย อิอิ ...

นี่จ้า ภาพ ก่อน ฉีด

ดูสิ ดั่งไม่มี เร้ยยย เนอะ ...  

อันนี้หลังฉีดจ้าาา

เป็นไง สวยเร้ยใช่ไหมล่ะ...

จ้าาาาสำหรับใครที่สนใจกำลังมองหาที่ทำอยู่ก็ลองดูที่บิวทิส คลินิก นะ ..
เราขอเเนะนำ... ใครที่กลัวมีด กลัวเข็ม เหมือนเรา ก็ฉีดเหมือนกัเราก็ได้เน้อ

วันนี้ไม่มีไรเเล้ว บายจ๊ะ  ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้