ดู: 695|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว ก่อน - ทำ เสริมจมูกคุรหมอเบน โรงพยาบาลเบญจรมยื จังหวัดลพบุรี

[คัดลอกลิงก์]
ขอแนะนำตัวนะคะ  เราชื่อ รจเรจค่ะ  มาเสริมจมูกกับคุณหมอเบน ที่โรงพยาบาลเบญจรมย์ จังหวัดลพบุรี  สวยถูกใจมากค่ะ  คุณหมอมือเบามาก  ไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ ที่นี่เค้ามีซิลิโคนหลายเกรดและหลายแบบให้เลือกนะคะ ขึ้นอยู่กับว่าโครงหน้าเราเหมาะกับซิลิโคนแบบไหนค่ะ  ขอขอบคุณคุณหมอเบนมากๆนะคะที่ใจดี ให้การเปลี่ยนแปลงที่ดีขึ้นกับรจ และเจ้าหน้าที่ ำนักงานที่โรงพยาบาลทุกท่านที่ให้การต้อนรับและดูแลเป็นอย่างดีตั้งแต่หน้าประตูเลยค่ะ

เพื่อนๆท่านใดสนใจ เข้าไปปรึกษาคุณหมอได้นะคะ  คุณหมอเบนค่ะ  โรงพยาบาลเบญจรมย์ จังหวัด ลพบุรี โทร 036-412160 ที่นี่เค้าทำศัลยกรรมทุกอย่างเลยนะคะ ตา 2 ชั้น เสริมหน้าอก ร้อยไหม  Botox ฯลฯ

รจๅ.JPG (441.13 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

After

After

รจ2.JPG (379.66 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

Before

Before

รจๅ.JPG (441.13 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

After

After

รจ2.JPG (379.66 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

Before

Before
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้