เจ้าของ: choojaichoojit
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำปากกระจับมาจาก dmor ชอบทรงอะ

[คัดลอกลิงก์]
สวยคร้าา ทำกะหมออะไรคร้า
สวยมากเลยคร้าา
ประมาณนี้กำลังดีเลย ไม่บางไป เห็นบางคนชอบบางๆ  
ดูแลหลังทำยากมั้ยค่ะ แล้วประมาณกี่วันหายอ่ะค่ะ
ปากสวยจัง ถ้าเคยทำมาจากที่อื่นแล้วต้องเสียค่าแก้ด้วยมั้ยค่ะ
สวยเลย มีรูปปัจจุบันมั้ยค่ะ
ทรงสวยนะคะ แต่ จขกท ไม่มาอัพให้ชมบ้างเลย
สวยมากเลยค่ะ
อยากได้ทรงนี้แบบนี้อ่ะ เราไม่ชอบแบบเว่อร์ๆอ่ะ ขอแบบธรรมชาติแบบนี้ ขอยืมรุป จขกท หน่อยนะคะ
ดูเป็นธรรมชาติดีค่ะ ทรงก็สวยด้วย
สวย ดูดีขึ้นเยอะเลยค่ะ
มีรูปล่าสุดมั้ยอ่ะ อยากเห็นตอนหายดีแล้ว
รูปปัจจุบันมีมั้ยค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ดูไม่บางไปไม่หนาไป กำลังดีเลยค่ะ สักกี่วันถึงจะหายอ่ะค่ะ

คะแนน

1

คลินิกมีเพจเฟสบุ๊คมั้ยค่ะ สนใจค่ะ

คะแนน

1

ปากสวยธรรมชาติมากเลยค่ะ
สวยดีค่ะ พอจะมีรูปอัพเดตมั้ยค่ะ
bahaman ตอบกลับเมื่อ 2014-12-19 16:27
รูปโปรฟายที่คุณใช้มันรูปเพื่อนเรานะค่ะ

ค่า  รูปเเจนมัฌชิเม  เป็นดาราค่ะ  
เราไปทำที่คลินิคเลอแบ็งค็อคมา ก็สวยดีค่ะ ราคาไม่แพง
ดูธรรมชาติ สวยดี
สวยธรรมชาติมากเลยค่ะ
ทำสวยมากเลยอะ ราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้