ดู: 667|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] มึวิธีหรือตัวยาโบท็อกตัวไหนที่ฉีดแล้วไม่บวมไหมคะ??

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ  อยากทราบว่ามีใครพอรู้วิธีฉีดโบท็อกให้ไม่บวมไหมคะ ทีกรามคะ  หรือตัวยาที่ฉีดแล้วไม่บวม
การฉีดโบท็อกจริงๆแล้วไม่บวมนะค่ะลองศึกษาดูรึยังค่ะว่าที่เราไปทำมาเขาใช้อะไรฉีดถ้าเป็นโบท็อกจริงฉีดเท่าไรก็ไม่บวมค่ะ
โบท็อกไม่บวมค่ะ  ที่ Me Belle Clinic  ใช้ที่เข้มข้น ไม่ผสม รับรองของแท้ ผ่าน อย. รับเครมหากไม่ลง  ตอนนี้มีโปรเด็ดๆๆ เยอะเลย
สอบถามรายละเอียดได้ที่ Me Belle Clinic
The Paseo ชั้น 2 (สุขาภิบาล3)
โทร. 095-252-4146 / 02-111-3071/02-111-3181
Line : MABELLE.CLINIC
www.facebook.com/Mabelle.clinic
IG : MABELLECLINIC
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้