ดู: 1081|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] Botox หน้าเรียวที่ไหนดีคับ แบบไหนดีคับ

[คัดลอกลิงก์]
Botox หน้าเรียวที่ไหนดีคับ แบบไหนดีคับ
ยศการคลีนิกเลยจ้า เราจัดที่นี่แหละ ปลอดภัยแน่นอน ลองเข้าไปดูรายละเอียดก่อนได้จ๊ะ http://laser-surgery-bangkok.com/thai/?%E0%B9%82%E0%B8%9A%E0%B8%97%E0%B9%87%E0%B8%AD%E0%B8%81%E0%B8%8B%E0%B9%8C-botox,59
ถ้าไม่เกี่ยงเรื่องราคาก็แนะนำเมโกะคะ รีวิวอยู่ด้านล่างจ้าาา
เห็น รพ.เลอลักษณ์ มีโปร 1 แถม 1 น่ะค่ะ โบท๊อกของ Nabota สิ้นนค้าเห็นทุกคลินิกกัลดังเลย ลองโทรดูเน้อะ 02-888-2888 ต่อ233
แพรคลีนิคค่ะ ตรงปากซอย RCA เรารู้จักแพรคลีนิค เพราะมีคนมารีวิวที่นี่ค่ะ
คุณ jame14419 ที่แนะนำมา มีฉีดโบท็อกที่มือไหมคะ
เราไป botox กราม + LLD ลดแก้มมาค่ะ

มันเป็นโปรโมชั่น v-shape ที่ดรีมคลีนิกอ่ะค่ะ  ฉีดมาได้ 1 เดือนละ

เริ่ดดดดค่ะ หน้าวีขึ้นเลยยยย

สนใจเหมือนกันคับ
ศักติคลินิกมีหลายยี่ห้อให้เลือกและราคาจะต่างกันนิดหน่อยและมีเทคนิคใหม่ที่จะทำให้เห็นผลยิ่งขึ้นที่นี่ตัวยาของแท้สามารถขอดูกล่องและเลขทะเบียนยาได้เลยและรับเคลมฟรีถ้าฉีดแล้วไม่ลงค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้