ดู: 558|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ขอสอบถามเรื่องเสริมจมูกที่ หมอยุทธพงษ์หน่อยคะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอสอบถามเรื่องเสริมจมูกหน่อยนะคะ พอดีหาข้อมูลไว้ว่าจะไปทำจมูกที่ 'หมอยุทธพงษ์' ที่ดูทรงไว้ คือทรง น้ำส้ม โซมี่ อ่ะค่ะ ใครที่เคยไปทำทรงน้ำส้ม เป็นยังไงบ้างค่ะ หมอใจดีไหม หมอทำดีไหม ทำครั้งแรกแล้วสวยเหมือนทรงที่อยากได้ไหม ขอข้อมูลเพิ่มเติมด้วยนะคะ ถ้าไม่ดี หรือ ทำไม่สวย ช่วยแนะนำสถานที่อื่นที่ไปทำมาแล้วโอให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ รบกวนด้วยนะคะ อยากหาข้อมูลก่อน ก่อนที่จะไปทำ
หมอยุทธพงษ์ เราไม่แน่ใจนะ แต่เราเคยตัดปีกจมูก กับหมอสมยศ ที่ ยศการคลินิก สาขาราชดำริ ตรงข้าม เซนทรัลเวิร์ล คุณหมอได้ผลลัพธ์ที่ดีมาก พอใจมากค่ะๆ ลองโทรสอบถามคิวคุณหมอที่เบอร์ 02-253-8901 ได้นะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-15 14:00:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
QuteQute ตอบกลับเมื่อ 2014-12-15 10:33
หมอยุทธพงษ์ เราไม่แน่ใจนะ แต่เราเคยตัดปีกจมูก กับหม ...

ขอบคุณค่ะ ยังไงจะศึกษาข้อมูลดูนะค้ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้