ดู: 502|ตอบกลับ: 2

[ทำจมูก] อยากแก้จมูกแต่กลัวเรืองยาสลบ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะทุกคน

เราเลยทำจมูกมาที่เลอลักได้ปีนึงแล้วคะ แต่อยากแก้เพราะมันเบี้ยวคะและข้างบนไม่โด่ง(เกือบจะเท่าก่อนทำอยุแล้วคะ 55555)
แต่ปันหาคือว่าเรากลัวเรื่องยาสลบคะ พอดีที่มีข่าวเรื่องคนไปทำศัลยกรรมแล้วเสียชีวิต เราเลยกลัวคะ  คือเราก้เปนคนไม่ค่อยแข็งแรงคะ แต่ไม่มีโรคประจำตัวนะคะ แต่ก้ยังกลัวอยู่ดีคะ  เพื่อนๆมีความคิดเห็นว่าอย่างไรบ้างคะเรื่องยาสลบ?
โพสต์ 2014-12-12 10:27:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปกติทำจมูกหรือแก้จมูกเค้าฉีดแค่ยาชานิคะไม่ถึงกับยาสลบหรอกคะ เพราะเพื่อนแก้มาก็ฉีดยาชาอย่างเดียวคะ
โพสต์ 2014-12-15 14:40:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ยาสลบเดี๋ยวนี้สลบไปไม่ถึี๋ง10นาทีค่ะ
สลบปุ๊ป หมอก็ฉีดยาชาที่จมูกให้ หลังจากนั้นก็จะปลุกมารับชะตากรรมการผ่าค่ะ
ถ้าหมอไม่ปลุกยังไงก็ตื่นเองค่ะ เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยมีแล้วที่สลบจนหมอทำเสร็จ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้