ดู: 709|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ตักปีกหมอทนงศักดิ์ เอเซียคลินิก ดีไหมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราเริ่มหันมาสนใจที่จะเสริมจมูกแต่ก็เป็นคนมีเั้งอยู่บ้างเลยปรึกษาที่บ้าน คุณแม่ก็บอกว่าแค่ตักปีกอย่างเดียวก็พอ เพราะเราชอบแต่งหน้าหั้ดแต่งหน้ามา2-3ปีได้ก็สามารถแต่งเสริมเติมส่วนที่เราต้องการได้โดยไม่ต้องศัลยกรรมซะทั้งหมด เพราะเราก็ไม่ได้อยากทำเยอะซะทุกจุด แต่งหน้าเอาดีกว่าค่ะ เลยเลือกแค่จะตัดปีกอย่างเดียวพอ เราโทรไปสอบถามราคาแล้วก็ศึกษาเบื้องต้นมาแล้วก็โอเคนะ แต่ก็ยังอยากได้ความมั่นใจว่าจะหายภายในกี่วันค่ะ แล้วจะต้องเตรียมตัวยังไงบ้างค่ะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้