ดู: 20526|ตอบกลับ: 177
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] แต่งทรงปากมาอะ ชอบมากเลย หุหุ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีไปแต่งไปทรงปากอะ เป็นคนปากบางมากๆ อยู่แล้ว แต่ไม่เป็นทรง ก็ไปไล่ๆ ดู ไปเจอเคสของ ดีมอร์ คลินิก เลยเข้าไปปรึกษาหมอว่าทำได้มั้ย เพราะปากบางมาก คุณหมอเลยจัดให้เลย ตอนนี้ 10 วันแล้ว ชอบมากเลย แต่งหน้าง่ายขึ้นเยอะเลย อิอิ

รูปล่าสุด 10 วันหลังทำนะ

ก่อนทำอะ

ชอบมากมาย ไลน์ไปขอบคุณคุณหมอมาด้วยอะ ชอบจิงชอบจัง 5555

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

จาก 47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-12 16:55:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดทรูป3เดือนค่า

จาก 70#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-23 23:59:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่าาา มาอัพให้ดูล่าสุดค่าาา ปากกระจับจาก ดีมอร์ คลินิก ค่าาา ฝีมือคุณหมอโอ๋ ค่าาาา    เกือบ4เดือนแว้ววววว
ขอมาแบบหน้าสดนิสนึงจ้าาา  เดี๋ยวไปไล่ตอบกระทู้เน้อ

แสดงความคิดเห็น

นอกเรื่องหน่อยนะค่ะ อยากทราบว่าใส่คอนแทครุ่น สีอะไรค่ะ  โพสต์ 2015-6-24 02:20
แอบสงสัยว่าถ้า จทกท ไลน์ไปขอบคุณ ไลน์สนทนา จขกท ต้องอยู่ขวามือไม่ใช่หราาา เอ๊ะ!! หรือเราคิดมากไป หุหุ
สวยคับ ปากก้สวย คนก้สวยคับ
ปากบางเว่อร์ๆอ่ะ.... แต่มองๆดูก็สวยดีนะ
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-11 13:11:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่า  ทำมา 12500 ค่าาาา

ปล. ท่านที่สงสัยเรื่องไลน์ พอดีไปเอามาจากเฟสของคลินิกนะคะ เค้าแคปหน้าจอไปลงเฟส เราเลยไปเอามาค่าาาาาา  เข้าใจยังคะ  ไม่เชื่อไปดูในเฟสคลินิกเองนะคะ เหอๆ
ปากบางเว่อร์ๆอ่ะ.... แต่มองๆดูก็สวยดีนะ
คุณหมอใช้มีดหรือเลเซอร์ค่ะ
ตอนนี้เป้นไงบ้างค่ะ. อยากชมจุง
สวยคับ ปากก้สวย คนก้สวยคับ
ถ้าปากบางแล้วแต่อยากได้กระจับแบบเตงจะได้ไหมอ่ะ
สนใจค่ะ ตอนนี้มีโปฯมั้ยค่ะ..
ปากสวย คนก่อสวย
ปากก่อสวย คนก่อสวยอ่ะ
เดิมก่อสวยอยู่แล้ว ยิ่งทำปาก ยิ่งสวยไปกันใหญ่เลย
เดิมสวยอยู่แล้ว  ทำปากมาสวยคูณสองเลย
โห นางดูเซ็กส์ซี่มาก
เซ็กส์ซี่มาก
สวยอ่ะ จองคิว ไป ทำบ้างแร้ว
ทำไมดีมอร์มีแต่คนสวยๆหล่อๆ มาทำกันน้อ สงสัยเราก็คงสวยเหมือนกัน 55555
ว๊าาว ปากก่อสวย คนก่อสวย สุดยอด
ปากสวยเซ็กซี่มากเลยค่ะ ชอบมาก
ปากสวยจังเลยค่ะ อยากทำบ้าง จองคิวนานมั้ยคะ
ปากสวยมากค่ะ อยากมากจองคิวยังไง
ปากสวยเซ็กซี่มากคับ  ดูเป๊ะเรย
ว๊าวววว สวยมาเลยครับเริ่ดจร้าาาา
ปากเซ็กซี่มากเลยครับ
ทรงปากสวยจังเลยค่ะแบ๊วววได้อิกน่ารักชอบๆ
ประมาณนี้ก้สวยดีนะ เราปากบางยู่เเล้วอ่ะกลัวหมอไม่ทำให้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้