ดู: 1871|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ขอคำแนะนำสถานที่ทำคางค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ขอคำแนะนำสถานที่ทำคางค่ะ พอดีเราไปฉีดฟิลเลอร์มาแลัวตอนนี้เกิดอาการบวมแดงมีสิวขึ้นตลอดไม่รู้หาย รบกวนผู้ที่มีความรู้แนะนำหน่อยค่ะ
เลือกหมอทำคางผิด ชีวิตเศร้าเลยนะคะ เราผ่านจุดนั้นมาแล้ว จะแก้ยังยากเลยค่ะ เราแนะนำหมอพิสุทธิ์ รพ. เมโย ค่ะ มือหนึ่งเรื่องคาง คุณหมอใจดีมากๆๆๆ เราจะไปแก้กับคุณหมอ แต่เคสเรายาก คุณหมอพิสุทธิ์คิดเกือบแสน (แอบน้ำตาร่วงที่เราวาสนาไม่ดี มาเจอท่านช้าไป) หมอเดิมทำไว้แย่ถึงแย่ที่สุด ที่ร้านมีซิลิโคนรุ่นเดียวเป็นตัว U ทรงผู้ชายกรามใหญ่ๆ ใส่มาให้เรา ทั้งๆ ที่เราบอกเอาแหลมๆ รูปนางแบบเราให้ดูก็แหลมสามเหลี่ยมเลย

ขอโทษนะคะ อินเน่อร์ไปหน่อย แต่เคสแก้จากคางฟิลเล่อร์ ราคาเราไม่ทราบน่ะค่ะ แต่เรามีความรู้สึกว่าแอบแพงนิดนึง แต่ถ้าเสริมใหม่ ราคาตอนนี้ไม่แน่ใจว่า 17,000 หรืออาจจะขึ้นเป็น 20,000 บาทแล้วนะคะ แต่เห็นด้วยกับความเห็นบน ลองไปคุยกับคุณหมอเก่าก่อนดีกว่าไหมคะ? ถ้าเพิ่งฉีดมา ตอนแรกๆ อาการเราก็แบบนั้นค่ะ (เราฉีดก่อนมาเสริมค่ะ) และถ้าแนะนำจริงๆ เราว่ารอให้ฟิลเลอร์สลายก่อนดีกว่านะคะ เพราะอย่างเรา เราเพิ่งฟิลเลอร์คางก่อนเสริม พอเสริมไปแล้ว เรามีความรู้สึกว่าฟิลเลอร์มันไม่หมดน่ะค่ะ ถ้าไม่อันตรายอะไร รออีกไม่กี่เดือนแล้วไปทำ น่าจะดีกว่า ทำแล้วสวยกว่า และประหยัดกว่านะคะ
จริงด้วยค่ะ คางกะปากนี่แก้ยากเลย เลือกคุณหมอดีๆนะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย minny15 เมื่อ 2015-3-18 11:14

สวัสดีค่ะ จขกท.เราอยากแนะนำลองไปปรึกษาที่นึงดู ชื่อstmstyle เป็นเอเจนซี่ศัลยกรรม เผื่อเขาอาจจะแนะนำได้ว่าควรเสริมยังไง เพราะเราก็ได้คำปรึกษาจากที่นี่จนได้ไปเสริมจมูกมาค่ะตอนนี้ทำมาได้7เดือนแล้ว ทรงหยดน้ำสวยมากๆค่ะ ลองดูนะคะ
ทำคางเราว่าดิ อาท คลินิก เริ่ดสุด งานเนียนมาก มันไม่ได้แบบยื่นเป็นมะม่วงเหมือนบางที่ทำอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้