ดู: 554|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ตัดสินใจไม่ผิดจิงๆที่คิดไปทำจมูก #ฉีดฟิลเลอร์จมูกที่บิวทิส คลินิก!คับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย somsai.1 เมื่อ 2014-12-8 15:14

หวัดดีคับผม  วันนี้ผมมาเเชร์การทำจมูกคับ นี่บอกเลย  ทำครั้งเเรก  มาเผยเเพร่ครั้งเเรก

เอาง่ายๆ ผมเป็นคนอิสานคับ เหอะๆ คือตอนเเรกไม่ค่อยอยากทำอะไรหรอก ไอ่เรื่องเกี่ยวกับการทำศัลยกรรม และผมก็เป็นคนชอบเล่นกีฬาด้วย เลยกลัวถ้าทำเเล้วมัน จะเป็นยังไงเเต่!! เเฟนผมก็ชอบยุ ให้ไปทำจมูกอยู่เรื่อยๆ เขาบอกผมถ้าทำเเล้วจะดูดีมาก เขาก็คงอยากเห็นเเฟนหล่อบ้างล่ะเนาะ เขาก็ชอบนำเสนอผม คลินิกที่เขาไปทำมา ผมว่าเขาก็ทำโอเคดีนะ  เเละเขาก็ชอบเปิดรีวิวให้ผมดูอยู่บ่อยๆ จากเว็บของคลินิก ที่เขาไปทำมาน่ะ  เขาก็พูดกอกหูผมทุกวันๆ จนผม  ตัดสินใจ ไปทำจนได้ เเต่ผมบอก เขาว่าทำไงก็ได้ไม่ให้เจ็บ เขาเลยบอก งั้นไปฉีดฟิลเลอร์เอาก็ได้ ไม่เจ็บ

ผมก็โอเค ตกลงตามนั้น เเล้วเเฟนผมเขาก็จัดการให้ทุกอย่างนะตั้งเเต่ จองคิว นัดวัน เวลา ทั้งหมดเลย

จนถึงวันที่ไปทำ OK ผมทำใจ อย่างมาก ผมก็ กล้าๆ กล้วๆ เถอะ ถึงบอกว่าไม่เจ็บก็ชั่ง เเค่ฉีดฟิลเลอร์ก็ตาม...

อ่ะผมลืืมบอก #ผมเข้ามาทำที่ บิวทิส คลินิก ที่งามวงศ์วาน น่ะ เเฟนผมก็ทำที่นี่...

อันนี้ภาพก่อนทำผมคับ  #ไม่ต้องอยากเห็นหน้าผมมากหรอกเนาะ ผมเป็นผู้ชายผมก็อายเป็นนะ 5555

เข้าไปที่คลินิกครั้งเเรก ไม่อยากจะคุย พนักงานมีเเต่คนสวยๆ สวยมากจิงๆ คับ นี่พูดเลยจิงๆ เเละเขาก็พูดจาฟังดูดีมากนะ อ่อนโยน อ่อนหวาน โอ้ ผมนี่เคริมคับ
(*พอเเล้วคับเรื่องพนักงาน)

เอาเป็นว่าผมนั่งรอสักครู่ พนักงานเขาก็เรียกผมเข้าไป ที่ห้อง เเล้วก็มีหมอ หน้าหล่อๆคนหนึ่งนั่งอยู่ หมอถามผมว่า อยากได้โด่งประมาณไหน ผมเลยขออนุญาตหมอให้เเฟนผมเข้ามาด้วยคับ หมอบอกได้ๆ ผมก็เรียกเเฟนเข้ามา หมอเลยถามใหม่เอาจมูกประมาณไหน อยากได้โด่งประมาณไหนเเฟน ผมก็บอก เขาไป อยากได้เป็นธรรมชาติไม่เวอร์มาก หมอก็ โอเค ตกลงตามนั่น เเล้ว เเฟน ผม ก้ออกไป เเล้วหมอก็จัดการเลยคับ หมอบอกขั้นเเรกให้บล๊อกยาชา ก่อนไม่งั้น จะเจ็บผมเลยโอเค คับหมอ พอรอไป สักประมาณ 40 นาที ได้ หมอจัดการจมูกผมเลย มีเจ็บนะคับ จี๊ดดๆๆ

โอเคมั้ยคับพี่น้อง จมูกใหม่ผม โด่งพอใช้ได้ไหม  ผมว่าผมโอเค นะ ผมชอบ หมอเขาก็ทำดีด้วย....
หมอบอก ฉีดฟิลเลอร์ไม่ต้องรอพักฟื้น คือฉีดเสร้จ นี่ก็โอเคเลย

คับนี่ละคับ จมุกใหม่ของผม ใครที่ไม่อยากมีเเกน ก็มาลองฉีดฟิลเลอร์ก็ได้นะ ไม่เจ็บตัวมากด้วย ไม่เเพงด้วยคับ..

คับขอความคิดเห็นด้วยนะคับเป็นยังไง บ้าง

ใครสนใจก็ลองๆ เข้าไปศึกษาหาข้อมูลของ คลินิกนี้ได้นะคับ บิวทิส คลินิก ผมถูกใจมากคับที่ตัดสินใจทำ

อุ้ยหล่อเลยยย ค่ะ ... ดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ
ที่ไปฉีดมาอยู่ได้นาน ขนาดไหนค่ะเนี้ย ...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้