ดู: 1926|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[อื่นๆ] ไปทำ Face lift มาค่ะ อยากมารีวิวให้ดูผลกัน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ann006 เมื่อ 2014-12-8 18:30

เพิ่งไปทำ Face lift มาได้เดือนนึงแล้วค่ะ่ อยากทำมานานแล้วแต่เข้าไปคุยอยู่หลายที่ หลายหมอเลย ต้องบอกว่าเป็นคนที่ศึกษาข้อมูลระเอียดมากก่อนจะทำอะไร เนื่องจากเราก็อายุมากแล้ว ไม่อยากทำอะไรแล้วเสี่ยงกับใบหน้า จนไปลงตัวกับคุณหมอที่ Dermaster นี่ล่ะค่ะ พอได้คุยแล้วรู้สึกว่าคุณหมอเก่งมาก ทำมาหลายคนแล้วดีขึ้นเห็นการเปลี่ยนแปลงทุกคน ก็เลยตัดสินใจทำนี่นั่นค่ะ

ก่อนทำค่ะ

ให้ดูเปรียบเทียบกันก่อนหลังเลย ว่าต่างกันมาก

ทุกวันนี้เพื่อนหลายคนทักว่าหน้าเด็กลงมากกไปแอบทำอะไรมา แอบดีใจที่เห็นผลชัดเจนมากขนาดนี้

โดยส่วนตัวคิดว่าสมัยนี้การศัลยกรรมเปิดกว้างมากขึ้น หมอมีเยอะขึ้น ทางที่ดีก่อนทำศัลยกรรมควรศึกษาให้ดีก่อนจะทำ ว่าใช่หมอที่จบวิชาชีพจริงหรือเปล่า จะได้ปลอดภัยกับตัวเองด้วยนะจ๊ะ
ดูเด็กลงมากเรยค่ะ
ดูเปลี่ยนเลยค่ะ น่าสนนใจ ตอนทำเจ็บมั้ยคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-8 18:48:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
mealy ตอบกลับเมื่อ 2014-12-8 18:43
ดูเด็กลงมากเรยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-8 18:50:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
tikky_jung ตอบกลับเมื่อ 2014-12-8 18:46
ดูเปลี่ยนเลยค่ะ น่าสนนใจ ตอนทำเจ็บมั้ยคะ

เจ็บแบบทนได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้