ดู: 1899|ตอบกลับ: 3

[ทำปาก] ทำปากกับหมอชาติชายแล้วผิดหวังมาก เครียดมาก จนไม่อยากเจอคนรอบข้างอายมาก

[คัดลอกลิงก์]
ทำปากกับ หมอชาติชาย absolute beauty clinic มาเครียดมาก ปากเบี้ยว เป็นแผลเป็นไม่หายและเป็นคีรอยเห็นชัดมากหมอเค้าเย็บแผลด้านนอกอะตอนทำเสดออกจากห้องผ่าตัดก้อรู้สึกว่ามันบวมเว่อไปทรงปากก้อมองไม่ออกคือบวมมาก รอบเเรกที่ทำเหมือนไม่ได้ตัดเลยคือปากกระจับแหลมไปมากแล้วก้อเห็นเนื้อปริ้นออกมาก เอารูปที่อยากได้ก้อทำทรงอะไรก้อไม่รู้ แผลเป็นนี่เห็นชัดมากคนรอบข้างยังทัก รอบที่2คือแก้ คือเบี้ยว ทั้งทำ และเเก้เลยค่ะไม่น่าเเก้ที่นั้นเลยไม่ทันคิด หาที่เเก้อยู่ค่ะ เเนะนำเราที พอจะแก้ได้ไหม เครียด เอามาเป็นบทเรียนสำหรับคนที่อยากทำปากบางคิดให้ดีๆศึกษาเยอะๆ หาหมอที่เชี่ยวชาญ ทำสวยๆส่งต่อกันปากต่อปากจะดีมากอย่าหลงเชื่อรีวิว บางทีมันไม่ได้สวยงามอย่างที่คิด   มีรูปให้ดูค่ะก่อนทำและหลังทำคือปากเราหนา มีโอกาสตกเเต่งและน่าจะทำอย่างที่เราอยากได้ คือคุนหมอทำไม่สวยเเล้วเย็บแผลด้านนอกเราเอารูปปากที่อยากได้ให้ดูแต่ปรากฎว่าแม่เจ้าคืออะไรไม่ได้ต้องการแบบนี่เลยทำเสดไปได้ักระยะหนึง หมอสั่งให้นวด นวดจนไม่รู้จะนวดยังแล้วค่ะไม่เห็นจะมีอะไรดีขึ้น  เวลายิ้มเหมือนคนปากเเว้งเพดานโว้แม่บอกยิ่งเครียดไปใหญ่
โพสต์ 2014-12-10 21:49:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำไมเป็นงี้หละคับ เห็นคลีนิคนี้หน้าม้าเยอะมากกกกกกกก
โพสต์ 2014-12-11 08:56:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอโอ๋ วีนีสคลีนิค แก้20000 หายขาดแน่นอนน พี่เราก้พลาดจากเอลิแกน ปากเบี้ยวเหมือนคนพิการเลยครับ
โพสต์ 2014-12-28 23:47:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากให้ จขกท. ใจเย็นๆ นะคะ ดูไปทีละจุด หลังจากผ่าตัดมา เรามีการประคบประหงมยังไง เราทำตามที่หมอสั่งมาโดยละเอียดและประจำรึเปล่า อีกอย่างอาหารการกิน ยังงัย อันนี้คือลองทบทวนตรงนี้ดูกก่อนนะคะ

ถ้าให้แนะนำจริงๆ ลองเข้าไปปรึกษาที่ ยศการคลินิก นะคะ พุ่งตรงหมอสมยศเลยค่ะ คุณหมอกันเองค่ะและแนะนำและเก่งมากค่ะ ลืมบอกเราทำปากกระจับกับหมอสมยศ ที่สาขาราชดำริค่ะ ผลออกมาดีมากเพราะคุณหมอดูแลและติดตามผลตลอดในการดูแลหลังการผ่าตัด

ติดต่อสอบถามได้ที่ 02-253-8901 หรือเข้าไปดูเว็บไซต์นะคะ http://laser-surgery-bangkok.com/thai/

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้