ดู: 1713|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ใครเคยทำจมูกที่ master piece clinic กับคุณหมอท่านอื่นที่ไม่ใช่หมอเส มั้ยค่ะ?

[คัดลอกลิงก์]
กำลังจะไปทำจมูกที่ master piece clinic ค่ะ
เห็นรีวิวในเว็บดั้งโด่งมีแต่คนทำ กับคุณหมอเส
อยากทราบว่า มีใครเคยทำกับคุณหมอท่านอื่นรึเปล่าค่ะ
กังวลอยู่ เพราะไม่เคยเห็นรีวิวเลยอ่าา ..
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-16 21:42:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
BouNG_KB ตอบกลับเมื่อ 2015-2-14 16:00
เข้ามารอคำตอบเหมือนกันค่ะ วันก่อนโทรไปนัดจะปรึกษาค ...

เราทำมาแล้วค่ะ :) หมอเบ้น มือเบาค่ะ
แต่เราไม่พอใจ ความสูงของจมูกเอง ว่าจะแก้ใหม่
เราบอกอกคุณหมอว่า เอาธรรมชาติแต่มันธรรมชาติเกินไป ล่ะเบี้ยวนิดหน่อย
แต่ทางคลินิกจะนัดแก้ให้ อีก6 เดือนค่ะ ถ้าชอบโด่งๆ อย่าบอกว่าธรรมชาติค่ะ
เพราะคุณหมอ จะพิจารณาความสูงมาก ให้เราอยู่แล้ว ให้อยู่ในความปลอดภัย
ไม่เสี่ยงทะลุค่ะ แต่ถ้าบอกธรรมชาติ มันจะไม่ค่อยโด่งแบบเรา

แสดงความคิดเห็น

มีรีวิวหรือว่ารูปมั้ยคะคุณ Mwmmew คือสนใจจะทำกับคุณหมอเบนซ์เหมือนกันค่ะ อยากดูผลงานคุณหมอประกอบการตัดสินใจ แล้วคุณ Mwmmew ใส่กอเท็คแทนซิลิโคนด้วยใช่มั้ยคะ ไม่ทราบว่าเป็นยังไงบ้างคะ มันโอเครึป่าว  โพสต์ 2015-4-9 13:39
มีรีวิวหรือว่ารูปมั้ยคะคุณ Mwmmew คือสนใจจะทำกับคุณหมอเบนซ์เหมือนกันค่ะ อยากดูผลงานคุณหมอประกอบการตัดสินใจ แล้วคุณ Mwmmew ใส่กอเท็คแทนซิลิโคนด้วยใช่มั้ยคะ ไม่ทราบว่าเป็นยังไงบ้างคะ มันโอเครึป่าว  โพสต์ 2015-4-9 13:39
เข้ามารอคำตอบเหมือนกันค่ะ วันก่อนโทรไปนัดจะปรึกษาคุณหมอ
เจ้าหน้าที่บอกว่ามีสองคุณหมอ คุณหมอท่านนึงจะเป็นทำจมูกด้วยซิลิโคน
อีกท่านจะเป็นปรับทั้งโครงหน้า เป็นผ่าตัดใหญ่
พอเราถามถึงหมอเส เจ้าหน้าที่บอกว่าหมอเสจะเน้นทำตา
เราก็เลยสงสัยว่า ตอนนี้หมอเสไม่ทำจมูกแล้วเหรอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้