ดู: 2966|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำตา ปาก หน้าอก ได้ 15 วัน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nara167 เมื่อ 2014-12-4 03:57

คือแนน ทำรวดเดียว เลยค่ะที่ Amed Clinic. บอกหมอ ว่าเอา ย้วยๆๆ ละก็ คือแอบเสียดาย ตอนนี้15วันแล้วหน้าอกจากบวมๆๆก็ยุบลงเยอะ คือรู้งี้บอกหมอซัก 450-500ก็ ดี แนนทำมา 435 ซีซี นะค่ะส่วนปากก็ทำปากกระจับเฉยไม่ได้ตัดบาง ละก็ตาคือเมื่อก่อนเคยเย็บ 3จุด ละมันผ่านไปนาน หนังตา มันเลยมาปิดชั้นตา เลยตัดไขมันออกนนิดหน่อยละก็ทำชั้นตาเท่าเดิมค่ะ

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=104430

อันนี้คือลิงค์ รูปเก่าๆๆที่ทำแรกๆๆนะค่ะ

refgergf.jpg (179.31 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 11)

ชอบปากจังเลยค่ะ
เข้าที่เร็วมากเลยคะ น่ารักขึ้นมาก
ทำพร้อมกันเลยเหรอค่ะ สวยจังค่ะ
สวย โหด ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด แต่ สวย เลย ค่ะ
ทำตาสวยมากค่ะ แบบเปิดหัวตาหรือเปล่าคะ ทำตาราคาเท่าไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้