ดู: 526|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] คลินิกแถวนนท์เนี่ยมีเอเซียคลินิคแล้วเลอลักษณ์ มีที่ไหนให้เลือกอีกไหมค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเราตั้งใจจะทำจมูกกับเสริมหน้าอกด้วยเลยค่ะ เลยคิดว่าจะดูๆและก็ศึกษาเรื่องศัลยกรรมทั้งสองอย่างไว้ก่อน เลยอยากไปปรึกษาหมอด้วยอีกอย่างเพราะจะได้รู้ว่าแต่ละคลินิคมีความแตกต่างกันทั้งราคา สถานที่ หมอ แล้วค่อบกับมาตัดสินใจอีกที อีกอย่างอยากทำหลังปีใหม่ เพื่อนดั้งโด่งเคยเสริมที่ไหนดีมาแนะนำกันหน่อยนะค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย QuteQute เมื่อ 2014-12-4 00:04

ถ้าแถวนนท์เราไม่แน่ใจ แต่เราเคยตัดปีกจมูกที่ Yoskarn Clinic สาขาราชดำริกับคุณหมอสมยศ อยู่ตรงข้าม Central World ค่ะ ที่นี่ พนง.และคุณหมอ ดูแลดีมากค่ะ  แล้วก้อที่คลินิกมีโปรแกรมเสริมหน้าอกด้วยนะคะ

ลองโทรไปสอบถามข้อมูล ที่เบอร์ 02-253-8901 นะคะ
ถ้าทำสองอย่าง นอนรพ.ดีกว่าค่ะ เลอลักษณ์เค้ามีนอนพัก1คืนที่รพ.น่ะค่ะ แต่ตามคลินิกที่เราเคยถามแทบไม่มีนอนพักแถมทำเสร็จกลับบ้านน่ะ
เราไปทำมาแล้วค่ะ ลองดูได้เลยน่ะค่ะที่รีวิวเรา http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=105371
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้