ดู: 5011|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวหน้าอกใหม่@เอเซียคลินิค ชีวิตดี๊ดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เสริมมาด้วยราคา แปดหมื่นของบราซิลค่ะ
ก่อนทำค่ะ

หลังเสริมมาค่ะ
ปลื้มมากค่ะพูดเลย เพื่อนๆที่รู้จักกันก็ว่าสวยเราก็เลยชื่นใจ
ทรงสวยจังเลยค่ะ
ทรงหน้าอกสวยมากเลยค่ะ ขนาดเท่าไรเหรอค่ะ กำลังดีเลย
ทรงสวยมากเลยค่ะ พอดีกับตัวดี
ทำที่ไหนมาหรอคะ ราคาเท่าไหร่ กี่ซีซี
ซิลฺโคนบราซิลดีไหมค่ะ ดูทรงสวยดีค่ะ ใส่มากี่CCค่ะ
ดูเซ็กซี่ขึ้นมากเลยค่ะ ทรงสวยดีจัง
ทรงสวยพอดีกับขนาดตัวดีค่ะ กี่เดือนแล้วค่ะ
สวยดีค่ะเสริมมากี่ซีซีค่ะ
ทรงสวยมากๆเลยค่ะ ใช้ซิลิโคนของอะไรค่ะ ดูเซ็กซี่มากค่ะ
เสริมมากี่ซีซีค่ะ สวยมากค่ะ
กี่ccคะ สว่นสูงเท่าไหร่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้