ดู: 1466|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] วันนี้มาอวดจมูกบ้างครับ ถึงหน้าจะไม่ดีแต่ก็อยากอวด ทนๆดูหน่อยนะครับ

[คัดลอกลิงก์]
รูปเยอะหน่อยอย่าว่ากันนะครับแบบว่าดีใจที่มีจมูกเป็นของตัวเองอ่ะครับ

มาดูรูปสมัยก่อนทำกันครับ แบบว่าหน้าเบ้า ดั้งแหมบ จมูกบาน

แสงช่วยชีวิต

สงกรานต์ที่ผ่านมา

รูปนี้ ศพ ศพ เอ๊ย... สด สด

หน้าแบบหมาหงอย

คราวนี้มาดูตอนที่ทำกัน

หลังทำเสร็จใหม่ๆเลยครับดูเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น

วันที่ 2 บวมเป็นสิงโตนาเนียร์เลย

วันที่ 3 มาทำงานกับหน้าบวมๆ

รวมๆกันมาแล้วกัน

รายละเอียดมีดังนี้ครับ ใช้ซิลิโคนอเมริกาเหลาเคสต่อเคส คุณหมอเหลาขึ้นทรงมาก่อนแล้วและมาเหลาอีกรอบตอนที่วัดกับจมูกเราก่อนจะผ่าตัดเสริมจริง
คุณหมอตัดปีกให้ด้วยครับเพราะว่าถ้าไม่ตัดก็ไม่มีประโยชน์ที่จะเสริมเพราะว่ามันบานมาก อาการบวมอยู่กับผมแค่ 3-4วันเท่านั้นเองขอบอกว่ายุบเร็วมาก
คุณหมอเองก็งง คงเป็ยเพราะ 1 หมอมือเบา 2ตัวเราเองดูแลตัวเองดีในระดับหนึ่งด้วย

แล้วจะมาอัพเดทหลังจากตัดไหมถึงปัจจุบันต่อนะครับเกรงใจเพื่อนๆคนอื่นกลัวว่าจะเบื่อซะก่อน

ทำที่ไหนคับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-16 13:32:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pickkapooh เมื่อ 2014-11-16 13:48

มาอัพรูปต่อครับอายเหลือทนแต่สัณญาก็ต้องเป็นสัณญา

วันตัดไหมครับ

รุ่งขึ้นก็เที่ยวเลยหลังจากไม่ได้ไปไหน2อาทิตย์

ไปงานแต่งทุกคนสงสัยแต่ไม่มีใครกล้าถาม

เรียบร้อยครับผม โดยรวมผมพอใจกับการทำครั้งแรกมากๆๆๆๆๆหน้าเปลี่ยนไปเยอะถึงจะไม่ดูดีเหมือนคนอื่นๆที่เค้าทำก็เถอะ เป็นกำลังใจให้กับทุกคนที่คิดอยากจะเปลี่ยนตัวเองหรือคนที่ต้องการดูดีขึ้น มันช่ยคุณได้จริงๆครับ แต่ก็ต้องหาข้อมูลกันดีๆนะครับ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-16 13:49:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

Amaze Clinic กับพี่หมอเปิ้ล พลศักดิ์ครับครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้