ดู: 2903|ตอบกลับ: 2

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] พึ่งฉีด botox กรามมาครับ เหมือนจะปวดข้างเดียว ปกติปะคับ

[คัดลอกลิงก์]
ฉีดมาที่ atom clinic แถวอารีย์ แต่ปวดข้างซ้ายแค่ข้างเดียว เอามือไปแตะๆแล้วปวด แต่ข้างขวาไม่ปวดเลยครับ อยากทราบว่าปกติไหม
โพสต์ 2014-11-14 20:09:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อาจจะรอเวลาให้ botox ทำงานไปซักพักนะครับ ประมาณ 4-7 วัน แล้วลองดูว่า 2 ข้างเท่ากันหรือไม่ ตอนผมฉีดบริเวณกราม หลังฉีดคุณหมอบอกว่าอาจะรู้สึกเมื่อยๆบริเวณที่ฉีดในช่วงแรก แต่ผมไม่เมื่อยไม่อะไรเลย แต่ซักพักหน้าก็เรียวครับ V เลย เป็นกำลังใจให้ครับ ขอให้ออกมาอยากที่ต้องการ ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ หรือเพื่อความสบายใจ สอบถามทาง clinic ดูครับ ว่าถ้ามีปัญหา ทาง clinic ดูแลอย่างไรบ้าง
โพสต์ 2016-1-21 13:21:15 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมออาจจะฉีดข้างซ้ายมากกว่าเลยทำให้ปวดอยู่ข้างด้วยเวลาเคี้ยวอาหารก็ให้เคี้ยวด้านขวามากกว่านะค่ะกรามจะได้เท่ากันส่วนอาการที่ปวดอยู่3-4วันจะหายไปเองค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้