ดู: 2447|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] แชร์ประสบการณ์ เสริมหน้าอกกับนายแพทย์ ปิยะ Nida skin Clinic สยามสแควร์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แชร์ประสบการณ์ เสริมหน้าอกกับนายแพทย์ ปิยะ Nida skin Clinic สยามสแควร์ ค่ะ
หลังทำมาได้ 4 เดือน รู้สึกทุกๆวันเหมืนชีวิตเปลี่ยน รู้สึกว่าตัดสินใจถูกแล้วที่ไปเสริมมาเพราะบุคลิกภาพเปลี่ยนไปเยอะมาก มั่นใจขึ้นมากค่ะ ใส่เสื้อผ้าอะไรก็สวยขึ้น แล้วก็ไม่ผิดหวังกับหน้าอกใหม่จากคุณหมอปิยะค่ะ ผ่านมา 4 เดือนยังไม่มีปัญหาอะไรตามมา ร่างกายก็เริ่มปรับตัวได้แล้ว เหมือนจริงมากค่ะ มีแต่เพื่อนชมทุกคนเลยว่าย้อยสวยเหมือนทรงหยดน้ำ แต่ใช้ซิลิโคนทรงกลมนะคะ ดูดีมาก ประทับใจฝีมือคุณหมอ ตั้งแต่ก่อนทำอ้อมก็เป็นทั้งภาพทั้งวิดีโอเอาไว้หมด พอรวบรวมได้เลยอยากแชร์เป็นเคสให้กับคนอื่นๆค่ะ แล้วก็อยากแชร์ผลงานคุณหมอปิยะด้วย เพราะทำดีมากๆ ให้คำปรึกษาดีและดูแลดีมากหลังทำเสร็จ

23 พฤษภาคม 2557 มา Consult

30 พฤษภาคม 2557 ศัลยกรรมทรวงอก ที่โรงพยาบาล

มิถุนายน 2557 ตัดไหมค่ะ

10 มิถุนายน 2557 นวดหน้าอก ครั้งที่ 1

24 มิถุนายน 2557 นวดหน้าอก ครั้งที่ 3

3 กันยายน 2557 นัดตรวจหน้าอก หลังผ่าตัด 3 เดือน

30 กันยายน 2557 ภาพหน้าอก หลังผ่าตัด 4 เดือน

Before & After ค่ะ ขอบคุณที่ติดตามกระทู้ค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้