เจ้าของ: BirthWorld
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เสาวรีย์ชัยคลีนิค...หล่อสั่งได้ค๊าบ

[คัดลอกลิงก์]
อ๊ากกกกอยากไปทำบ้างอ่า
...
อยากทำบ้างจังคั้บ

คิวคุณหมอเค้ายาวมั้ยคั้บ

อย่างโผมต้องตัดปีกด้วยป่าวหว่า
โด่งสวยมากเลยครับ
จมูกสวยนะคับ แต่ผมว่าพื้นฐานหน้าตานายโอเคอยู่แล้ว ทำจมูกเพิ่มยิ่งทำให้หน้าดูเด่น แล้วผมเห็นด้วยนะคับ ที่นายไว้ผมทรงเปิดหน้าผากแล้วดูดีมาก อยากทราบข้อมูลของคลีนิคอะคับ อยากได้เบอร์ติดต่อคับ ขอบคุณนะคับ
ดูหล่อน่ารักดีครับ
เเจ่ม มากเลย  ถือ เปนทางเลือกอีกหมอ นึงละ

น่าสนใจครับ
ทำออกมา สวยงามสมส่วนดีคับ
พี่ครับ

ผมสนใจจะเสริมตอน ก่อนฝึกงานพอดี พี่มีอะไรพอจะแนะนำผมไหมครับ

ผมสนใจ หมอเดียวกะพี่เลย

ผมชอบจมูกพี่มากๆ ขอให้หล่อๆครับ
สุดยอดอะ  เค้าว่าจะไปแก้ที่นั่นพอดีเลย
โด่งสวยแล้วอ่ะค่ะ คิดว่าจะเข้าขั้นน้องๆเทพแล้วนะ อิอิ สวยค่า
สวยมากๆๆๆ อยากได้ที่สุด รูปจมูกเราไม่ได้เป็นแบบนี้เลยอ่ะ
หมอสุชาติ รวยไปเลยยยยยยยยยยยยยยยยย  ฮิ้วววววว
คุณ Birthworld ครับเราสามารถใหหมอแต่งเฉพาะปลายอย่างเดียวได้รึป่าวง่าเพราะเสริมมาแล้วแต่ปลายไม่พุ้งเลย
หล่อเลย ชอบๆจมูกสวยดี
หล่อเลยแหะๆ
อยากเห็นหน้าตรงครับ เอามาลงให้ดูหน่อยได้มั๊ยครับ
โด่งสุดยอดเลยค่ะ หล่อมากกก
จมูกสวยมากค่ะ
โอ้โห หล่อเลยครับ

โด่งมากมาย

แวะมาชื่นชมครับ

ฝันดีๆ
เพื่อนไปมานานแระ ที่นี่แหละ อนุสาวรีย์คลีนิค ท่าสิริโคน10000 แต่งปลาย4000ถ้าจำไม่ผิดเคสแก้ บวกเพิ่มอีก5000=19000 มั้ง แต่เพื่อนเราทำครั้งแรก14000 ขอบอกว่าโด่งพุ่งมากมาย สวยค่ะ แต่เราว่าแอบหลอกตาหน่อย คือจมูกโด่งจนเพื่อนไม่มองส่วนอื่นนอกจากจมูก ขอบอกว่าหมอใส่ใจในการทำมาก แต่งปลาย อย่างกะแกะสลัก ใครมีกระดูกนูนๆหมอก็เหลาให้ฟรีไม่คิดเพิ่มนะคะ  สรุป สวยค่ะ ทำครั้งเดียวจบ
ไปดูรูปนายในเฟคบุคมา โด่ง น่ารักดีครับ ม่ะเห็นมาอัพรูปในนี้บ้างเลย
สวยดีครับ

ถ้าแก้เท่าไรครับ
โอ๊ย อิจฉาวุ้ย มีแต่คนหล่อ ๆ ดูดีมาก ๆ ครับ
สวยดีครับ พุ่งดีจัง - -
โด่งจริงๆคับ.....เริ่มชอบฝีมือหมอคนนี้แล้วสินะ
สวยจังเลยอ่ะ  จมูกปลายพุ่งเหมือนฝรั่งเรย

แล้วเก็บปลายไม่บานอีกต่างหาก

สวย ๆๆๆ ตบมือคัง ๆๆให้กับผลงานหมอคนนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้