ดู: 947|ตอบกลับ: 4

[หน้าอก] ช่วยตัดสินใจหน่อยค่ะ นมใครคุณภาพกว่ากัน (ดู Amed Clinic กับ หมอเทพ เอาไว้)

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้มีโครงการจะ เสริมหน้าอก ค่ะ แต่กำลังอยู่ในช่วงหาข้อมูลและตัดสินใจ ซึ่งสิ่งที่ยังตัดสินใจไม่ได้ตอนนี้คือจะเลือกคลินิกไหนดี ระหว่าง Amed Clinic กับคลินิกของหมอเทพ ที่ดูไว้สองคลินิกนี้เพราะเคยอ่านรีวิวจากคนที่เคยไปทำมาจากทั้งสองคลินิก แล้วรู้สึกว่าโอเค แต่เป็นคนที่ค่อนข้างกลัว ทั้งกลัวเจ็บและกลัวว่าจะเกิดผลข้างเคียง เลยยังลังเลอยู่ อยากทราบว่าระหว่างสองคลินิกนี้ คลินิกไหนมีคุณภาพมากกว่ากัน แบบไม่มีผลข้างเคียง คุณภาพ 100% คือไม่อยากจะต้องเจ็บตัวหลายรอบ ใครมีประสบการณ์หรือพอจะทราบข้อมูลแนะนำหน่อยนะคะ แล้วก็มีใครพอจะทราบราคาหรือโปรโมชั่นเสริมหน้าอก ของทั้ง2ที่บ้างมั๊ยค่ะ ถ้ารู้บอกด้วยนะ
โพสต์ 2015-3-19 15:19:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่แน่นใจเลยคะ ว่าสองคลินิกไหนดีกว่ากัน
โพสต์ 2015-3-26 10:35:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถ้าเป็นเรา เราเลือกเอเมดค่ะ เพราะจากที่เคยเข้าไปสัมผัสกับคลินิกแล้วก็มีเพื่อนเคยไปทำศัลยกรรมที่เอเมด คุณภาพดีมาและคุณหมอก็ให้คำปรึกษาที่ดีคะ ลูกค้าเยอะมากสำหรับคลินิกนี้นะค่ะ
โพสต์ 2015-4-7 14:21:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
amed clinic มีโปรตอนนี้ 65000 ทุกไซส์ราคาเดียว ไม่บวกเพิ่มด้วย ถือว่าเป็นโปรที่ถูกมากๆของทางเอเมดตั้งแต่ติดตามมา เป็นซิลิโคนเกรดดีด้วย ส่วนหมอเทพ ก็ดังใหญ่ ตัดสินใจเอาค่ะ ส่วนตัวไม่ชอบใหญ่มากมันเหมือนกระเทย5555555
โพสต์ 2017-1-26 17:15:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอเทพเราว่าเค้าชำนานมากกกกกก  ได้ยินเสียงล่ำลือมานานมากแล้ว ผ่ามาเป็นแสนๆเต้าแล้วมั้ง 555+

แต่สภาพคลินิคไม่ค่อยดี เก่าๆโทรมๆคนไปทำก็คิดว่าไม่สะอาด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้