ดู: 1902|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก] REVIEW Vaser ดูดไขมันต้นขา starclinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวบอกเล่าประสบการณ์ทำ Vaser ดูดไขมันต้นขา เป็นคนไม่เคยทำอะไรมาก่อน แต่ผญอ่ะค่ะ อยากสวยอยากหุ่นดี อยากใส่เสื้อผ้าสวยๆค่ะ เลยตัดสินใจทำ

เข้าไปปรึกษาคุณหมอ คุณหมอกิตติ คุณหมอแนะนำให้ทำขาด้านนอก กับด้านใน คุยกับคุณหมอเรื่องแผล เรื่องไขมันเรียบร้อย ก็ออกมาคุยเรื่องคิววางมัดจำเรียบร้อย พอถึงวันทำก็ตื่นเต้นนิดหน่อยค่ะ ขามานั่งแท๊กซี่มาเอง ขากลับแฟนมารับกลับค่ะ ใช้เวลานานเหมือนกันค่ะ 4 ชม. กว่าๆได้ หลังทำก็ลุกเดินได้ ถ่ายรูปกับโถไขมัน วันทำใส่เสื้อผ้าหลวมๆค่ะ เพราะผ้าพันแผลหลายชั้น จะดูแน่นๆถ้าใส่กางเกงมาพอดีตัวจะค่อนข้างลำบากหน่อยค่่ะ เราใช่เป็นชุดกระโปรงยาวปล่อยๆเลยค่ะ
ตอนนี้ลดลงเยอะนะคะ แต่คุณหมอบอกว่าจะลดลงอีก เด่วมาอัพเดทเพิ่มให้ดูค่ะ

รูปนี้ทำกี่วันแล้วคะ ขาดูเรียวเลยอ่ะ ทำที่ไหนเหรอคะ แล้วราคาเท่าไหร่คะ สนใจอยากทำมั่งอ่ะ แล้วเจ็บมากไม๊คะ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย IGameZa เมื่อ 2014-11-5 19:24
applelaw ตอบกลับเมื่อ 2014-11-5 17:47
รูปนี้ทำกี่วันแล้วคะ ขาดูเรียวเลยอ่ะ ทำที่ไหนเหรอคะ ...

หมอกิตติ น่าจะ starclinic จ้า

http://stars-clinic.com/
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-6 13:53:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
applelaw ตอบกลับเมื่อ 2014-11-5 17:47
รูปนี้ทำกี่วันแล้วคะ ขาดูเรียวเลยอ่ะ ทำที่ไหนเหรอคะ ...

ทำมาได้ 1เดือน ค่ะ หลังทำเดินขึ้นลงบันไดลำบากหน่อย มีช้ำบ้างนิดหน่อยช่วง3-4วันแรก หลัง7วันก็ดีขึ้นค่ะ
แล้วราคาเท่าไหร่คะ ส่วนชุดกระชับซื้อที่ไหนเหรอคะ ว่าจะทำเหมือนกันค่ะแต่หาข้อมูลก่อนว่าที่ไหนดี555
ดูดีอะเราก็สนใจแต่ก็แอบกลัว
สนใจอยากไปทำบ้าง
รบกวนหลังไมค์ให้ข้อมูลหน่อยได้มั้ยคะ
อยากขาเล็กบ้างค่ะ
ต้องเตรียมตัวอะไรยังงัย
ค่าใช้จ่ายเท่าไรอ่ะคะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-10 19:32:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
applelaw ตอบกลับเมื่อ 2014-11-13 09:00
แล้วราคาเท่าไหร่คะ ส่วนชุดกระชับซื้อที่ไหนเหรอคะ ว่าจะทำเหมือนกันค่ะแต่หาข้อมูลก่อนว่าที่ไหนดี555

ประมาน แสนห้าค่ะ ชุดกระชับ สั่งกับที่ คลินิกอ่ะคะ ไปอ่านๆมาเห็นเค้าว่าจำเป็นค่ะ เราก็หาข้อมูลอยุ่นานเหมือนกันกว่าจะกล้าทำ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้