ดู: 3418|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] ปากบางหมอกำธร ตรังครับ

[คัดลอกลิงก์]

มีนัดกะคุณหมอตอนเที่ยง สรุปไปถึงบ่ายโมงเพราะผมเดินทางจากภูเก็ต ไปตรัง

ไปถึงคนเยอะกว่าตลาดสดอีก กว่าจะใด้คุยกะหมอ บ่ายสองครึ่ง คุณหมอเป็นกันเองมาก คุยตลก สรุปคุยกะหมอนานมากขึ้นเขียงสามรอบยังไม่ใด้ตัดซักที
ผมสละให้คิวคนอื่นตลอด โดนคุณหมอให้ผมอยู่ในห้องผ่าตัดดูคนอื่นใด้ สรุปผมเป็นผู้ช่วยพลางๆๆ พี่ๆที่คลีนิคเป็นกันเองดี ทำให้รู้สึกผ่อนคลายมาก

สรุปให้คิวสุดท้ายตอนทุ่มครึ่ง ขึ้นเขียงคุณหมอถามว่าผ่าถึงเที่ยงคืนไหวใหม ผมพยักหน้าไปหนึ่งที ตามด้วยยาชาทันที ตอนนี้ล่ะดิ้นเลย 5555 โดนคุณหมอตีไปหนึ่งที

สรุปเสร็จไปสี่ทุ่มครึ่ง ตอนทำเสร็จใหม่ๆๆสวยมากน่ะครับ ในราคาสุดประหยัด 12000 บาทถ้วน
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-5 09:53:37 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปบนตอนยังไม่ตัดน่ะครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-17 11:31:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย artkalim เมื่อ 2014-11-17 11:35

ผ่านมาแล้ว 14 วัน วันที่2 ผมแปรงฟันเลย วันที่ 4 เอาน้ำเกลือราดแล้วล้างเลย อาหารกินหมด หมูเห็ดเป็ดไก่  ใครกินโจ๊กเราไม่สน อิอิ ก้อมันหิว

วันที่ 10 จัดการตัดใหมเองซะเลย เหลือแผลอยู่นิด 1 แต่ตอนนี้ยังบวมๆๆเกร็งๆๆอยู่มากพอสมควร
เริ่มเป็นทรงปากกระจับแล้วค่ะ สวยเลย
ตอนนี้ปากพี้เป็นไงบ้างครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้