12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: e-lex
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ทำปากกระจับมาแล้ว ที่ นาเม่คลีนิค ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-7 13:52:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอดูมั่งจิ
หายบวมยังค่ะ อยากเหน เราก็จองคิวมาแร้ว รอเวลาอย่างเดียว
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-17 19:58:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดีแอล ตอบกลับเมื่อ 2014-11-16 20:29
หายบวมยังค่ะ อยากเหน เราก็จองคิวมาแร้ว รอเวลาอย่างเดียว

id line : tualexz
ทำออกมาแล้วสวยมากๆเลย ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ
ปีหน้าจะไปทำปากบ้างบ้างที่ ...นาเม่...ราคาไม่แพงด้วย

ขอไลน์หน่อยได้มั้ยคะ
คลินิกอยู่แถวไหนค่ะ ไม่เคยได้ยินชื่อคลินิกมาก่อนเลย ว่าแต่ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ
จะไปทำเหมือนกันคะ
ได้คิว 21มค.
แต่เราทำบนล่างเลย
กะจะเอาทรงเเหลมๆแบบนี้แหละค่ะ
เพราะเดี๋ยวยุบอีกเปนครึ่งนึงเลย
จขกท หายเเล้วต้องสวยเเน่ๆเลยคะ
มีใครขายคิวมั้ยเรารับซื้อพร้อมโอน id line:panisamin
มีใครสนใจขายคิวบอกนะ. เราสนใจซื้อพร้อมโอนเงินจ้า
สนใจซื้อคิว พร้อมโอน id line: panisamin
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย napatty.com เมื่อ 2015-12-11 00:05

นาเม่ คลินิก เมคโอเวอร์ ห่วยแตก หมอมือหนักมากและฝีมือเย็บยังกะตะขาบเลื้้อย จะบอกให้เอาบุญนะ มีหลายเคสที่ตัองแก้แบบเรา รู้สึกแย่มากๆ ที่สำคัญ ของถูกมักได้จ่ายหรือซื้อเพิ่ม และมาตรฐานต่ำ

ถึงแก้ฟรี ก็ไม่กลับไปแล้ว เย็บปากเราไม่เท่ากัน ถึงบางลงแต่ก็ไม่ใช่ทรงที่หมอมีฝือมือเขาจะทำกัน ออกจากห้องผ่าตัดแล้วรู้ได้เลยว่ามันจะแย่ และมันก็เป็นจริง
ขายคิว โปรลด50% ค่ะ ที่นาเม่คลินิก
Line : muayfai11
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้