ดู: 12577|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาดูผู้ชายที่หล่อที่สุดในโลกอาหรับกัน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด as_monai เมื่อ 2009-7-8 16:53

1.Most handsome Saudi man.. the grandson of king Faisal

2.Hrithik Roshan
Most handsome Indian man.... actor

3.Imran Abbas
Most Handsome Pakistani actor

4.Tarkan
Most handome Turkish man... singer

5.Fazza
Most handsome Emeriti man

หวังว่าคงถูกใจกันทุกคนเน้อ ของเค้าดีจริงๆ

น่าเก็บภาพไปทำจมูกมาก 555++
ขนตา งอน ได้อีกอ่ะ

ง้อ นานเลยนะเนี้ย
ชอบคนแรกอ่ะ กับคนที่ 4
คนสุดท้ายนี่หน้าเนียนเหมือนสาวเรย
อยากได้จมูกแบบนี้จัง
เข้มๆดีคับเหมือนเจ้าชายแขก
ชอบคนแรกหนุ่มหน้าคมหล่อจังคร่า อิอิ
คนแรกน่าร้ากกกกกกกกกกกกกกกมากกกกกกกกกกกกก
โหวต เบอร์ 1 กะ เบอร์ 4
อ้าว เกี่ยวมั้ย
{:13_957:}
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อุ๊บบบบ เอารูปแควนเค้ามาโชว์หมดมิน่าไปหาที่บ้านมะมีใครอยู่เล้ยยยย......คริคริ
ข่านกะแบงค์มารับข้อมูลตรงนี้ไปครับ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-9 11:04

แหม่ให้แต่พี่ข่านกับพี่แบงค์นะ 5555++
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
เอาคราย เอาอาราย งง คิคิ
ข่านกะแบงค์มารับข้อมูลตรงนี้ไปครับ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-9 11:04

เอาไปตั้งแต่วันแรกที่โพสแล้วครับ
อิ อิ
5555+

ขอบคุณมากนะครับที่นึกถึงผม
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-9 18:28:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีคนชอบซะงั้น ดีใจจัง เดี๋ยวไปหามาให้ดูอีกเยอะๆนะครับ
จองเบอร์ 1 คร่า
ผมอ่ะ หล่อสุดในโลก อา...หลับ(คร่อก ฟี้ )
แบบว่าฝันเอาไง
อิอิ
คนแรกน่าร๊า ก ก ก

คนที่สี่ตาสวยจังค่ะ
ฮ่วย คนที่ห้าทำไมหน้าหวานจัง อย่างนี้เรียกสวยมะใช่หรอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้