ดู: 2466|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] นอ มอ นม แบ่งกัน ชม จ๊าาาาาาาา

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้เอาหน้าอกมาแบ่ง กันชม ค่ะ ก่อนอื่นออกตัวก่อนเลยค่ะ ว่า เพิ่งคลอด มาค่ะ พ้นช่วงให้นมแล้วค่ะ รูปรางรูปทรง อะไร อะไร ก็เปลี่ยนๆ แปลงไป

มันคล้อยๆ หย่อนๆ ยานๆ ตามสภาพการใช้งาน ไปค่ะ

เลยปรึกษาแฟนค่ะ และก็ออกตัวขอเค้าเลย เค้าก็อนุญาติค่ะ กลัวว่าเราจะใส่ชุดไม่สวย อิอิ เราก็เลยตัดสินใจ ค่ะ พร้อมขึ้นเขียงเต็มที่ ขอคิวแบบรวดเร็วสุด ตัดสินใจทำเลย

ตอนนี้ได้ เกือบเดือนละค่ะ แฟนเรา เค้าบอกได้แบบธรรมชาติๆ ไม่กลมเป็นก้อน ไปปรึกษาหมอ หมอ ก็เลยจัดเลยค่ะ เราทำทรงหยดน้ำ

อันนี้ก่อนทำ สภาพหลังไห้นมลูกค่ะ 5555+

และนี่ หลังทำค่ะจะเดือนหนึ่งละ คล้อยเป็นธรรมชาติมากกกกเลย เราชอบ อิอิ

เอ้ออออออออ.....เกือบ ลืม บอก เราทำหมอชาติชาย นะ คลีนิคที่ผ่าตัดอยู่แถวๆ ทองหล่อ จ๊าาาาาา
รบกวนถามค่าเสียหายเท่าไรคะ กี่ccคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้