ดู: 16943|ตอบกลับ: 140
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ไปทำจมูกมา หุหุ ฟินอะ

[คัดลอกลิงก์]
ไม่มีไรมาก แค่อยากจะบอกว่าไปทำจมูกมา ที่ดีมอร์คลินิก แถวลาดพร้าว ขอหมอเค้าแบบดูธรรมชาติหน่อย ได้มาตามนี้เลย

ว่างๆ จะเอารูปล่าสุดมาลงให้เรื่อยๆเด้อ
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-10 16:55:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โหหห เดี๋ยวแวะมาตอบอีกทีนะค้าบบบ เยอะจิง  ขออัพเดทรูปก่อนจ้า

ประมาณ 5 เดือนแล้วจ้าาา ที่ไปเสริมจมูกมาที่ดีมอร์ คลินิกจ้าา

คลินิคอยู่ลาดพร้าวซอยไรคับ ค่าแก้เท่าไหร่ ติดต่อยังไงค่ะรบกวนตอบด้วยคับ ผมอยากแก้มากเลย
แนะนำ
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-11-23 10:59:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณหมอเหลาซิลิโคน แล้ววางชั้นลึกด้วย สบายใจหายห่วง อิอิ
รูปล่าสุดนี่อย่างหล่ออ่ะ  เข้ากับรูปน่ามั๊กๆโร่ยยย
ขอบคุนนะคับที่มาอัพให้ดูเคยเหนของเพื่อนที่ไปทำที่อื่นมาเหมือนกัน แท่งเกิ๊นเหมือนจะโผล่ออกมาลืมตาดูโลกเรยอ่ะ
กลัวแทน อยากหล่อนะแต่ก็อยากปลอดภัยด้วยอ่ะไม่อยากต้องมานั่งแก้  เปลืองทั้งเงินเปลืองทั้งเวลา แถมเจ็บตัวหลายรอบอีก  ชอบดีมอร์ตรงที่ล็อคซิลิโคนชั้นลึกและก็คุณหมอเน้นปลอดภัยนี่แระ วันจันทร์ว่าจะเข้าไปปรึกษาพร้อมจอง หุหุตื่นเต้น  
จมูกสวยมากเลยค่ะ
ทรงโอเคเลยค่ะ
ดูเป็นทรงสวย เหมาะกับใบหน้าดีครับ
มัดจำจองคิวไว้แล้วคร๊าบ พี่เค้าแจ้งมาเป็นหมอโอ๋วันเสาร์นี้แล้ว ถ้าเงินไม่ออกคงต้องเลื่อนเป็นสัปดาห์หน้า แต่ไม่เป็นไรเรามัดจำไว้แล้ว อิอิ มาเก็บข้อมูลคร๊าบผม
หล่อ สำนักเดียวกัน หมอตุ๊กสุดยอด
129#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-31 17:16:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาทักทาย หุหุ   เดี๋ยวว่างๆ จะแวะมาตอบยาวๆเลยจ้า

ทำมาแล้วหล่อกว่าเดิมเลย
หล่อปังเลยจ้าาาาา
รบกวน ขอรายละเอียดหน่อยครับ ชอบมาก โด่งได้ใจ >_<
125#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-27 23:29:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Watsla.prn ตอบกลับเมื่อ 2015-10-25 13:16
แก้เท่าไหร่ครับ เสริมธรรมดาหรือทำโอเพ่นครับ

เสริมธรรมดาครับผม
124#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-25 23:20:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เห็นมีคนถามเรื่องเสี่ยงทะลุมั้ย ปลายพุ่ง
ขอตอบว่า

คุณหมอเค้าเช็คเนื้อจมูกเอาของใครของคนนั้นครับ ได้แค่ไหนเซฟเอาแค่นั้นนะครับเท่าที่คุย ออกมาเลยสบายใจครับ
ทรงจมูกสวยเข้ากับหน้ามากๆเลยอ่ะ ไม่โด่งจนเกินไป ดูเปนธรรมชาติ
แก้เท่าไหร่ครับ เสริมธรรมดาหรือทำโอเพ่นครับ
ดูดีเชียววนะ  จมูกดูสันเปนคม ปลายพุง ทรงดูสวยเว่อร์เวิ่นจริงๆ
ทรงดูโอเครมากๆเลยนะ ทั้งโด่งทั้งพุ่งสวยๆท ชอบๆ
ทรงสวยมากเลย เสริมแล้วหล่อขึ้น ดูดีอ่ะ
เสริมแล้วดูดี มีสไตล์  ทรงก็ดูสวย เข้ากับรูปหน้าเลย
เสริมแล้ว ดูปรับรูปหน้า ทำให้ดูดีขึ้นเยอะเลย
ทรงสวยคับเข้ากับหน้า..หล่อมากๆอ่ะคับ
หล่อได้ขนาดนิ เสริมของไรอ่ะ ราคาเท่าไหร่
ทรงสวยมากเลย  เห็นแล้วชอบ  โด่งๆ พุ่งๆ แบบนี้เริ่ดดดด
ทรงดูโอเคมากๆเลย โด่งๆ ปลายพุ่งๆ หล่อเลยเนอะ
ทรงสวยมากเลย  ปลายจมูกพุ่งๆ อย่างสวยอ่ะ
ซิลิโคนอะไรค่ะ  มีบวกค่าแก้ไหมค่ะพี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้