ดู: 1177|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รอบกวนแนะนำคลินิคที่มีฉีดกลูต้า คอลลอเจน หน่อยนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2014-11-15 14:39:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย komkrit_s เมื่อ 2014-11-15 16:01

เพื่อนผมเป็นคนที่ดำ ค่อนข้างดำมาก ผมเลยแนะนำ อาหารเสริมให้ทาน ตอนนี้ขาวเทียบเท่าผมเลย ผมเป็นคนขาวอยู่แล้วครับ ผู้หญิงชอบทักว่าขาว ผิวดี ผมเลยแนะนำเพื่อนผมบ้าง
มีแบบแคปซูล สามารถส่งไปต่างประเทศได้แล้วครับ
อ้อ ลืมบอกไป ว่าเป็นอาหารเสริมที่สกัดจากธรรมชาติ ได้รับอย มากกว่า 30 ประเทศทั่วโลกครับ แน่นอนหนึ่งในนั้นคือประเทศญี่ปุ่น

โดนแดดไม่แสบผิวครับ ขาวบริ้งค์ 3 เท่าซึมลึกถึงชั้น DNA เลยครับ

เพียง 2 อาทิตย์ ลูกค้าผมทานตัวนี้แล้วชอบมากแถมทำให้หน้าเด็กลงด้วยครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้