ดู: 1011|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] นมมมม นมมมมมม ของเรา ^^"

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดี ค่ะ วันนี้เรา เอา น้องนม มาอวดค่ะ อิอิ

นมเพิ่งถอยมาใหม่ จากหมอชาติชายค่ะ เดิมคือเราแบบ มีน้อยมากกกกกกกกกกก เลยตัดสินใจเป็นไงเป็นกัน อิอิ

นี่ค่ะ ก่อนทำ

และนี่ หลังทำค่ะ พอใจมากกกกกกก สวยๆ เกร๋ๆ

เรา ชอบมากเรา อยากได้ธรรมชาติมากๆ อิอิ บอกหมอไม่ต้องเอา เยอะ หมอใส่ให้ประมาน 350 ปกติ เราเนื้อเดิมเราไม่มีเลย หมอบอกว่า จะยุบสวยกว่านี้ ประมานสักเดือน สองเดือน  เรารอดู ค่ะ

วันนี้ไปตัดไหม มา ตื่นเต้นๆ เพื่อนๆ ว่าไง มั้งคะ อิอิอิ  
โพสต์ 2014-10-25 16:02:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ แผลสวยด้วย ทำมาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้