ดู: 672|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] [เสริมจมูก] ช่วยแนะนำหมอที่ถนัดทรงตามภาพให้หน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ
เป็นสมาชิกใหม่น่ะค่ะ ขอรบกวนเพือนๆพี่ๆช่วยแนะนำทรงจมูกตามภาพ ว่ามีหมอท่านไหนถนัดทรงแบบนี้บ้างคะ..

ขอบคุณล่วงหน้าน่ะค่ะ
ขึ้นอยู่กับรูปร่างซิลิโคนที่เหลาจ๊ะ เพราะซิลิโคนเป็นโครงร่างสำคัญ
ไงลอง add line :sirimkt แล้วส่งรูปมาเพื่อให้หมอประเมินต้นก่อนได้นะจ๊ะ
ข้อมูลเพิ่มเติมการเสริมจมูกดูได้ที่ www.facebook.com/thailandbeautynose
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้