ดู: 2982|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] งานแก้จมูกของหมอทนงศักดิ์ที่เอเซียคลินิคค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆชาวดั้งโด่งวันนี้เราตัดสินใจที่จะลองลงดั้งโด่งเพื่อขอความ คิดเห็นหน่อยค่ะ เพราะเราเพิ่งไปแก้จมูกมาใหม่ แต่กว่าจะกล้าลงเพื่อนๆก็เชียร์อยู่นานเลย เพราะกล้วจะไม่สวยแต่ใจนึงเราคิดว่าไม่อยากแก้แล้วอะเลยตัดสินใจทำกับหมอทน งศักดิ์ ก็ปรึกษาแล้วก็นัดวันแก้เลยค่ะ พอถึงวันแก้จริงๆก็ตื่นเต้นเหมือนตอนทำจมูกครั้งแรกเลยค่ะ ในใจคิดแต่ว่าขอให้ออกมาดี ไม่ต้องแก้อีกไม่อยากเจ็บแล้ว
ก่อนแก้ค่ะ

แก้มาแล้วจ้า
สวยมาก เลยค่ะ อยากทราบราคาค่ะ
สวยมากเลยค่ะทำมาเท่าไรค่ะ
น่ารักดีอะตัวเอง

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

จากรูปก่อนแก้ก็สวยอยู่แล้วนะค่ะ
สวยมากค่ะ อยากทราบราคาแก้ค่ะ
ราคาแก้เริ่มต้นที่เท่าไรเหรอค่ะ
แก้ปลายสวยกว่าเก่าดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้