ดู: 672|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูก i-face

[คัดลอกลิงก์]
อยากให้เพื่อนๆที่ไปทำ ที่ไอเฟส มาแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะ
หรือมีใครที่กำลังจะไปทำตอนเดือน ธันวา 57 บ้าง
อยากรุว่าสวยกันป่าวค่ะ
แบบว่าแอบกลัว
นิสหน่อยแต่จองคิวไปแล้ว
มันแล้วแต่ดวงด้วยนะเราว่า
คนอื่นอาจจะทำออกมาสวย
แต่ของพี่ที่รู้จักกัน ไปทำมา รอบแรกทะลุ เป็นน้ำใสๆ หยด
ไปหาหมอเอาออกแล้วใส่ใหม่ บวมไม่หาย
กลับไปเอาออก หมอบอกจะใส่ให้ใหม่
แกไม่เอาแล้วอ่ะ ทิ้งเงิน เจ็บตัวฟรีไปเลย
เราว่ามันขึ้นอยู่กับอะไรหลายๆ ด้วยนะคะ
จองคิวไปแล้ว ก็ทำได้แต่ภาวนาให้ออกมาสวยแหละคะ
ไม่ได้พูดเพื่อดิสเครดิดนะคะ  พี่เค้าไปใส่บริการจริง
ยืนยันว่าที่พูดมาคือ ความจริง 100 เปอร์เซ็นต์ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้