ดู: 3631|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิวเสริมจมูกกับหมอกิติศักดิ์ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั้งโด่ง หลังจากที่ได้ดูรีวิวคนอื่นมานาน วันนี้ก้อมีโอกาสลงรีวิวของตัวเองบ้างๆๆ
กวางเลือกทำกับ คุณหมอกิติศักดิ์ รพ. เลอลักษณ์ค่ะ เพราะเพื่อนก้อทำกะคุณหมอเหมือนกัน แล้วก้อออกมาสวยซะด้วยๆๆๆ

กวางทำวันที่ 26 ก.ย. นัดตอน 5 โมงเย็น ครั้งแรกที่เห็น รพ. บอกเลยๆๆ สวยมว๊ากกกกก พี่ๆเจ้าหน้าที่ก้อบริการดีมาก โทมาสอบถามตลอดเลย   ไปถึงก้อทำการลงทะเบียนเรียบร้อย แล้วก้อเลือกซิลิโคนค่ะ กวางเลือก อเมกานะคะ ราคา 17,900 บาท เสร็จก้อไปรับยา แล้วรอขึ้นเขียงเลยจ้าๆๆๆ

ตอนเจอหมอ คุณหมอใจดีค่ะ คุยนั่นคุยนี่ๆ(เรานะชวนหมอคุย5555) แล้วก้อ วาดๆเขียนๆตรงจมูกเรา สักพักก้อมัดแขน แล้วก้อฉีดยานอนหลับ ตื่นมาอีกที (หลังจากฝันไปเรื่อยๆๆ555) เสร็จพอดี ตอนทำเสร็จจะรู้สึกมึนๆชาๆ นิดหน่อยค่ะ จากฤทธิ์ยาชา แล้วก้อยานอนหลับ

บ่นอะไรนักก้อไม่รู้ มาดูรูปดีกว่า555

ก่อนทำค่ะ แหมบๆๆ

วันที่1 หลังจากทำ

วันที่ 3 4  ค่ะ ก้อยังบวมอยู่

1 สัปดาห์ต่อมาค่ะ

2 สัปดาห์ค่ะ

ปัจจุบัน สัปดาห์ที่ 3 จ้าวววว

ขอบคุณทุกท่าน ที่สละเวลาดูจนจบนะคะ...^^

ทุกวันนี้ 3 อาทิตย์แล้ว แฮปปี้มว๊ากกก๊าบๆๆๆ ขอบคุณ คุณหมอกิติศักดิ์ และ รพ.เลอลักษณ์

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยจ้า พี่ก็เพิ่งไปทำจมูกมาเมื่อวานค่ะ ที่เลอลักษณ์กับหมอปิติ จ้า

http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=102669
ว๊าวๆๆ  สวยค่ะ   หมอเดียวกันเลยค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-19 21:59:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ ตอนแรกก้อกลัวมากๆ แต่พอทำแล้วไม่น่ากลัวอย่างที่คิดเลย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-19 21:59:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณค่ะ ตอนแรกก้อกลัวมากๆ แต่พอทำแล้วไม่น่ากลัวอย่างที่คิดเลย
ทำนัดที่นี้เหมือนกันค่ะหมอกิตติศักค่ะ...,,แต่กลัวเบี้ยวกลัวได้แก้...,,,,,,,ขอคำแนะนำหน่อยนะค่ะขอบคุณค่ะ.....นัดวันที่5ธันว่าค่ะ
สวยค่ะ เราก็ไปทำนมมาจากที่นี่แหระค่ะ
สวยค่ะ เราก็ไปทำมาค่ะ กับคุณหมอ --> หมอสิทธิชัย โชคดีสัมฤทธิ์ ที่รพ.เลอลักษณ์
สวยค่ะ กำลังหาข้อมูลอยู่ อยากไปทำบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้