ดู: 3128|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ตู้มม ตู้มม หน้าอกสะพรึง!!!

[คัดลอกลิงก์]
ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ รีวิวหน้าอกนั่นเอง ไซส์ 385 ไม่ใหญ่ไปใช่ไหมมมม 555

ทำกับคุณหมอชาติชายค่ะ ที่ aplus clinic แต่วันทำไปทำที่ absolute ทองหล่อค่ะ

เท่าที่ถามๆ เป็นคลีนิกเดียวกับ แค่คนล่ะชื่อค่ะ รู้สึกว่าคุณหมอเคยถ่ายนิตยสารด้วยค่ะ

ถ้าจำไม่ผิดก็ Volume ค่ะ ลองๆ ไปหาข้อมูลดูค่ะ ไม่แปลกใจเลยใช่ไหมล่ะทำไมถึงเลือกที่นี่

หมอและคลีนิกหน้าเชื่อถือ น่าไว้วางใจไงค่ะ ราคาก็ไม่แพงมากด้วย ไปดูรูปดีกว่าค่ะ

ก่อนเสริมค่ะ ถ่ายไว้ย้อนมองดูอดีตเวลาคิดถึง

ก่อนขึ้นเขียง เอาซักรูปค่ะ

มาดูหลังทำกันเลยดีกว่าค่ะ ตู้มมมากกก

ส่วนรูปหลังๆ ไม่ค่อยมีเวลาถ่ายค่ะ มัวแต่ดูแลตัวเอง กลัวไม่สวยค่ะ

แต่โดยๆรวม พอใจมากค่ะ รู้สึกสะพรึงมาก เกาะอกหรอ หึหึ ตอนนี้ซื้อมากองเต็มบ้านค่ะ

ยังไงกระทู้เราก็เป็นรีวิวๆนึงนะค่ะ สำหรับเพื่อนๆที่กำลังหาๆข้อมูลค่ะ

ทรงแปลกๆหรือเปล่าค่ะ หรือว่าแผลยังไม่หายแล้วยังไม่เข้าที่
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-16 16:35:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nanny_jeab ตอบกลับเมื่อ 2014-10-16 16:32
ทรงแปลกๆหรือเปล่าค่ะ หรือว่าแผลยังไม่หายแล้วยังไม่เข้าที่

ในรูปยังบวมๆ อยู่ค่ะ ยังไม่เข้าที่มั้งง5555
โอ้วใหญ่ตู้มจริง ๆ ค่า แต่ทรงดูแปลกๆ นะ
ดูใหญ่ข้างบนข้างหลังเล็กๆ ต้องรออีกหน่อยใช้ไหมคะ

รออัพเดทน้า
ช่าย ทรงแปลกๆ รอดูตอนหายบวมหน่อยครับ
ค่าเสียหายเท่าไรเหรอค่ะ
ทรงดูแปลกๆจังค่ะ แต่ถ้านวดแล้วน่าจะสวยอยู่ค่ะ
ตอนนี้เราว่าทรงแปลกๆนะ จะกลมก็ไม่กลม แต่ไม่เป็นไรนะคะอย่าเพิ่งนอย เรามารอดูตอนหายนะคะ
กลมโต ดีจังเลยค่ะ   
แบบนี้ดูแล้วต้องนวดให้เป็นทรงอะ ขนาดกำลังพอดีเลยจร้าาาา
เสริมมากี่ซีซีเหรอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้