ดู: 5897|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวศัลยกรรมเสริมดั้งโด่ง ที่ ดีเบียร์สคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pinnerzja เมื่อ 2014-10-14 19:41

ดีค่ะ (ครับ)...^_+ ชื่อพินค่ะ  ก็ไม่มีไรมาก แค่อยากรีวิวให้ทุกคนที่สนใจศัลยกรรมเสริมจมูกได้ดู...พิน คิดอยู่สักพักนึงว่าอยากทำจมูก วันนึงมาเดินเล่นที่สยาม ก็เจอป้ายราคาเสริมจมูกที่ดีเบียร์สคลินิก ตรงสยามสแควร์ ซอย 2 เห็นราคาไม่แพงมาก ก็เลยเข้ามาปรึกษาคุณหมอ ถามหมอเยอะมาก ก็ได้เห็นรูปภาพคนที่ทำทางคลินิกนำให้ดู อยากได้ทรงไหนรูปแบบไหนก็คุย นำรูปให้หมอดู

อารมณ์ก่อนทำหรา กลัว ตื่นเต้นนะ แต่ก็เอานะอยากสวย ใครที่กำลังคิด หาข้อมูล ก็ดูรีวิวของพินประกอบไปแล้วกันนะคะ

รูปภาพของพินก่อนทำ...มีทั้งแต่ง ญ และ ช นะคะ ไม่ต้องตกใจ คนเดียวกันจ้า

ด้านล่างเป็นภาพเปลี่ยนชุดแล้ว รอคิวทำอยู่ค่ะ

ภาพก่อนทำแบบแต่ง ญ น๊าา

ส่วนด้านล่างนี้เป็นภาพหลังทำใส่เฝือกอยู่เลยจ้า

มาดูภาพหลังทำของพินกันเลยนะคะ

อีกภาพหลังทำมุมสวย ๆ อยากสวยๆ น่ารักบ้างไรบ้างคร๊าาา^_^

หมดสต๊อกแล้วค่าาา...ชอบถ่ายรูปมากกกก ก็เอามาลงให้ดูเยอะๆน๊าา

จมูกสวยมากเลยค่ะ
สวยเข้ากับหน้ามากๆเลยค่ะน้องพิน>< ไม่ทราบว่าบอกหมอยังไงค่ะ ชอบทรงค่ะ เป็นคนเนื้อจมูกแบบไหนค่ะ?
ทรงสวยมากๆคะเข้ากับหน้ามากสวยสุดๆ
ทรงสวยมากครับ เข้ากับหน้าดี แต่ง ญ ไม่บอกไม่รู้เลยว่าเปนเทย สวยมากเลยคับ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-17 13:29:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ cakkkkkiez ขอบคุณค่าพี่ วันที่ปรึกษาหมอเป็นคนเนื้อจมูกน้อยค่ะ ทำโด่งมากไม่ได้ ทรงที่อยากได้ก็มีมาให้หมอดูค่ะ ก็เป็นทรงลักษณะนี้น๊า แต่พินอยากได้โด่ง ๆ แต่พอปรึกษาแล้ว ของเราอาจมีโครงสร้างไม่เหมือนแบบ ก็ทำได้ไม่มากเท่าเขาค่ะ >_<
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-17 13:30:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pinklawxbjo ตอบกลับเมื่อ 2014-10-16 21:30
ทรงสวยมากๆคะเข้ากับหน้ามากสวยสุดๆ

ขอบคุณค่า pinklawxbjo
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-17 13:31:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
bambooteen ตอบกลับเมื่อ 2014-10-16 22:10
ทรงสวยมากครับ เข้ากับหน้าดี แต่ง ญ ไม่บอกไม่รู้เลยว่าเปนเทย สวยมากเลยคับ

ขอบคุณพี่ bambooteen นาคะ เขินเลยยย คือบางทีพินก็ชอบแต่งแบบนี้บ้างคะ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-10-17 13:32:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณจ้า คุณhaving
สวยมากเลยค่ะ อิจฉา 555
ทำมาเท่าไหร่คะ
สวยมากกกเรยค่ะ คลีนิคยุแถวไหนค่ะ
สวยมากเลยค่ะคุณพิน เรากำลังหาที่แก้จมูกพอดี ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่ค่ะ แล้วที่รังสิตกับสยามคุณหมอที่ทำท่านเดียวกันรึเปล่าค่ะ รบกวนตอบหน่อยน้า ^^
อ้ายยย สวยจัง เสียไปเท่าไรค่ะ สนๆที่นี่อยู่คะ
เป๊ะมากเลยจ้า
ทำหมไหนหรอคะ เท่าไร
ทำหมไหนหรอคะ เท่าไร
จมูกเรียวดีจังเลยคะ
ทรงสวยมากกกก ค่ะรับกับหน้ามากกก อยากทำบ้างงง เลยอ่ะ
จมูกกกสวยยยมาก สวยยยเลย. หญิงอายยยยยย
จมูกกกสวยยยมาก สวยยยเลย. หญิงอายยยยยย
จมูกสวยมากคับ
ทำมาเท่าไหร่ค่ะ
อยากงี้เลือกว่าทรงไรหรอคะ แล้วเท่าไรเอ่ย ใช้เวลาฟื้นตัวนานป่าวคะ
สวยเราผู็หญิงอีกจร้าาา อายเลย สวยมากกกก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้